|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | หน่วยความจำ: | 128GB/256GB |
|---|---|---|---|
| สี: | สีทองและสีแดง | โลโก้: | พิมพ์และเลเซอร์ |
| พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 | ชิปแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron ETC |
| บันทึกข้อมูล: | มากกว่า 10 ปี | ไอ.ซี.แบรนด์: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| เน้น: | แฟลชไดรฟ์ Usb โลหะ CE,แฟลชไดรฟ์ Usb โลหะ 128GB,แฟลชไดรฟ์ USB รูปกระต่าย 3.0 |
||
แฟลชไดรฟ์ usb แบบกระต่าย128GBชิปเกรด A 80MB/S มาตรฐานยุโรป
ข้อดีของ usb flash drive รูปทรงริบบิต:
แผ่น USB แบบโลหะทรงริบบิตนี้ มีรูปร่างน่ารักมาก
USB 2.0 และ USB 3.0 ทั้งคู่ก็ทําได้
ใบหน้าสวยมาก สามารถ OEM โลโก้ตามต้องการ
บนมีรูสามารถใส่กุญแจ
เราทํา usb flash memory 1TB และ 512GB มันคือความจําที่แท้จริงและเต็ม
หน่วยเครื่อง usb มีรูเล็กๆ สามารถใส่กุญแจด้วย
คุณภาพของไฟฟ้าจะมั่นคงและเร็วมาก
รายละเอียดรวดเร็วของ Ribbit Shaped Metal usb flash drive:
| รายการที่ | M-0166 |
| ความจุของห้องเก็บ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สีร่างกาย | โลหะเป็นเงิน พลาสติกเป็นสี |
| วัสดุ | โลหะพื้นผิวถูกแปรงด้วยแสงสว่าง |
| โลโก้ | เลเซอร์/พิมพ์ ทุกอย่างสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด USB |
55*30*7MM |
| ชิปส์แบรนด์ | โตชิบา/ซัมซุง/แซนดิสก์/ไฮนิกซ์/ไมครอน/ไอทีอีทีฯลฯ |
| สัญลักษณ์ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI เป็นต้น |
| การทดสอบชิป | ทุกคนผ่านการทดสอบ H2 (ชิปเกรด A ความจําเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROHS |
| ความเร็วในการเขียน | มากกว่า USB 3.0 50-80MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | มากกว่า USB 3.0 80-100MB/S |
| การเก็บข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -50°C - +80°C |
| การดําเนินงาน | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| มาตรฐานความจุของสินค้าและความเร็ว | |||||||
| 1มาตรฐานของความจุของผลิตภัณฑ์และความเร็วของผลิตภัณฑ์ | |||||||
| ความสามารถ | ผู้ สูง สุด | ขั้นต่ํา | รูปแบบ | ความเร็ว USB 2.0 | ความเร็ว USB 3.0 | ||
| ความจุ | ความจุ | การเขียน | การอ่าน | การเขียน | การอ่าน | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB ((0.98GB) | 950MB | ไขมัน | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB ((1.98GB) | 1800MB ((1.75GB) | ไขมัน | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB ((3.91GB) | 3800MB ((3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB ((7.91GB) | 7600MB ((7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB ((15GB) | 14800MB ((14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB ((31.5GB) | 29500MB ((28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB ((63GB) | 58990MB ((57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB ((124GB) | 118784MB ((116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB ((250GB) | 236800MB ((231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB ((500G) | 482400MB ((471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB ((1000G) | 962600MB ((940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2. หมายเหตุ | |||||||
| 1) ภายเหนือของเนื้อหาอ้างอิง, กรณีที่ลูกค้าสั่งสําเนาไฟล์, พื้นที่ใช้จะกําหนดขึ้นอยู่กับขนาดไฟล์ของลูกค้า. | |||||||
| 2) การทดสอบการเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ระยะการสูญเสียที่ยอมรับได้ ภายใน 50KB อัตราความบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่าไม่ดี | |||||||
| การตั้งค่าฟังก์ชัน USB Disk: | |||||
| ระบบปฏิบัติการ | การอ่าน | การโอนไฟล์ | อัตโนมัติ | พาร์ติชั่น USB | รหัสผ่าน |
| วินโดว์ 7 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| วินโดว์ 8 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows 10 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows 11 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows Vista | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows XP | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| ลินูคัส | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Unix | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Mac OS | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| รถ | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ผู้พูด | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ทีวี | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| โปรเจคเตอร์ | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ด้วยเครื่อง USB | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
กระบวนการทดสอบชิปฟลัช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การกวาดล้างพืช
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6การทดสอบ H2
7.รูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9เตรียมตัว
10ความสามารถในการทดสอบ
11สะอาด / QA
12เก็บของ
คําแนะนําการจัดอันดับสถานที่
1เลือกรูปร่าง
2ความจําและปริมาณยืนยัน
3. OEM รายละเอียดส่งให้เรา
4เราทําข้อเสนอและงานศิลปะ
5ราคายืนยัน
6. ส่งใบเสร็จ พร้อมลงนามและทําเงินฝาก 30%
7ทําตัวอย่างจริง
8ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9การผลิตจํานวนมาก
10. การตรวจสอบ QC
11. 70% เงินเหลือก่อนการส่ง
12. การส่ง
13รับบริการขายสินค้า
วิธีการสั่งซื้อ:
1เลือกสไตล์ของคุณ
ก่อนอื่นให้แน่ใจว่ารายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า เช่น รูปแบบ สี วิธีการพิมพ์ บรรจุและปริมาณ
2. ราคาขายสินค้า
ให้คุณราคาตามรายละเอียดของคุณ เพราะราคาชิปฟลัชไม่มั่นคง ดังนั้นทุกราคาที่นําเสนอมีอายุเพียงหนึ่งสัปดาห์ปกติ, ราคาปริมาณใหญ่ที่สุดสามารถหารือ.
3การสั่งซื้อและการยืนยัน
หลังจากที่คุณยืนยันราคาและงานศิลปะและรายละเอียดทั้งหมด เราจะส่งใบชําระเงินให้คุณยืนยัน หลังจากที่คุณยืนยันใบชําระเงิน และกรุณาจัดฝาก 30%
4การผลิตตัวอย่าง
โดยปกติตัวอย่างจะถ่ายรูปชัดเจน เพื่อยืนยันคุณ เมื่อคุณอนุมัติรูปตัวอย่าง เราสามารถเริ่มต้นการผลิตจํานวนมากและเราจะให้เวลาการจัดส่งสินค้าจํานวนมากจริง หลังจากตัวอย่างได้รับอนุมัติ.
5เงื่อนไขการจ่ายเงิน
การชําระเงินสามารถทําโดยธนาคาร T / T, เงินสด, West Union, PAYPAL และ Alipay, เงินฝาก 30% หลังการยืนยันการสั่งซื้อและ 70% เงินที่เหลือจ่ายก่อนการจัดส่ง
6หลักการส่ง
สําหรับ Usb ส่วนใหญ่คือโดยด่วน, ถ้าโดย Express ของเราไปข้างหน้า, เราจะให้คุณค่าจัดส่งในเวลานําเสนอ, ค่าจัดส่งถูกโอนไปยังเราพร้อมกับใบชําระสินค้าสามารถใช้บัญชีด่วนของคุณ หรือนําไปส่งได้ด้วย.
ในปริมาณใหญ่ คุณสามารถเลือกโดยอากาศหรือทางทะเล
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928