|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | ขนาดยูเอสบี: | 59*20*10มม |
|---|---|---|---|
| สี: | สีดำ + เงิน | โลโก้: | พิมพ์/เลเซอร์ |
| พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 | ชิปแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron ETC |
| บันทึกข้อมูล: | มากกว่า 10 ปี | ไอ.ซี.แบรนด์: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| เน้น: | ไดรฟ์ Twist Usb 3.1,ไดรฟ์ USB 3.1 แบบไฟ LED,แฟลชไดรฟ์ USB FCC 3.0 |
||
Twist Usb 3.1 มีรูปร่างเป็นด้าน มีไฟ LED สามารถกระพริบกระพริบเมื่ออ่านที่คอมพิวเตอร์
ข้อดีของ Twist usb 3.1:
นี่คือรูปร่างที่ง่ายมาก Twist USB flash drive เป็นที่นิยมมากกับลูกค้าหลังจาก LOGO การทํา
เนื่องจากเป็นรูปสี่เหลี่ยม โลโก้ที่ทําออกมาใหญ่มาก สามารถพิมพ์หรือฉลากได้
กล่องโลหะมีรู สามารถใส่กุญแจได้ดีมาก
แฟลชไดรฟ์ usb และการ์ดความทรงจําทั้งหมด ผลิตจากโรงงานที่ทันสมัยของเรา
ไม่มีคนกลาง ราคาโรงงานทําให้ธุรกิจของคุณมีความแข่งขันมากขึ้น
เราสนับสนุนคุณ บริการหลังการขายที่สมบูรณ์แบบ ทําให้ธุรกิจของคุณง่ายขึ้น
เราสนับสนุนธุรกิจของคุณและได้รับการพัฒนาร่วมกัน เรายังสนับสนุนไม่มี MOQ และตัวอย่างจํานวนมาก ส่งเร็วมากเกินไป
รายละเอียดรวดเร็วของ Twist usb 3.1:
| รายการที่ | M-0168 |
| ความจุของห้องเก็บ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สีร่างกาย | เงิน |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์/พิมพ์ |
| ขนาด USB |
59*20*10 มิลลิเมตร |
| ชิปส์แบรนด์ | โตชิบา/ซัมซุง/แซนดิสก์/ไฮนิกซ์/ไมครอน/ไอทีอีทีฯลฯ |
| สัญลักษณ์ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI เป็นต้น |
| การทดสอบชิป | ทุกคนผ่านการทดสอบ H2 (ชิปเกรด A ความจําเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROHS |
| ความเร็วในการเขียน | มากกว่า USB 3.0 50-80MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | มากกว่า USB 3.0 80-100MB/S |
| การเก็บข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -50°C - +80°C |
| การดําเนินงาน | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| มาตรฐานความจุของสินค้าและความเร็ว | |||||||
| 1มาตรฐานของความจุของผลิตภัณฑ์และความเร็วของผลิตภัณฑ์ | |||||||
| ความสามารถ | ผู้ สูง สุด | ขั้นต่ํา | รูปแบบ | ความเร็ว USB 2.0 | ความเร็ว USB 3.0 | ||
| ความจุ | ความจุ | การเขียน | การอ่าน | การเขียน | การอ่าน | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB ((0.98GB) | 950MB | ไขมัน | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB ((1.98GB) | 1800MB ((1.75GB) | ไขมัน | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB ((3.91GB) | 3800MB ((3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB ((7.91GB) | 7600MB ((7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB ((15GB) | 14800MB ((14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB ((31.5GB) | 29500MB ((28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB ((63GB) | 58990MB ((57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB ((124GB) | 118784MB ((116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB ((250GB) | 236800MB ((231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB ((500G) | 482400MB ((471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB ((1000G) | 962600MB ((940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2. หมายเหตุ | |||||||
| 1) ภายเหนือของเนื้อหาอ้างอิง, กรณีที่ลูกค้าสั่งสําเนาไฟล์, พื้นที่ใช้จะกําหนดขึ้นอยู่กับขนาดไฟล์ของลูกค้า. | |||||||
| 2) การทดสอบการเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ระยะการสูญเสียที่ยอมรับได้ ภายใน 50KB อัตราความบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่าไม่ดี | |||||||
กระบวนการทดสอบชิปฟลัช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การกวาดล้างพืช
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6การทดสอบ H2
7.รูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9เตรียมตัว
10ความสามารถในการทดสอบ
11สะอาด / QA
12เก็บของ
คําแนะนําการจัดอันดับสถานที่
1เลือกรูปร่าง
2ความจําและปริมาณยืนยัน
3. OEM รายละเอียดส่งให้เรา
4เราทําข้อเสนอและงานศิลปะ
5ราคายืนยัน
6. ส่งใบเสร็จ พร้อมลงนามและทําเงินฝาก 30%
7ทําตัวอย่างจริง
8ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9การผลิตจํานวนมาก
10. การตรวจสอบ QC
11. 70% เงินเหลือก่อนการส่ง
12. การส่ง
13รับบริการขายสินค้า
สอบถาม
Q1: เราสามารถสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบคุณภาพ ก่อนสั่งจํานวนมากได้หรือไม่?
ตอบ: สั่งตัวอย่างก็ยอมรับได้ เราสนับสนุนการส่งตัวอย่าง 1pcs
Q2: เราสามารถทําการสั่งซื้อแบบผสมผสานได้หรือไม่
A: ไม่เป็นไร คุณสามารถผสมสีร่างกายและความจําแฟลช เพื่อจัดระเบียบถ้ามีจํานวนมาก เราสามารถช่วยคุณทําสีที่กําหนดเองด้วย
Q3: เราสามารถมีโลโก้ของบริษัทของเราบนสินค้าได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่ เรานําเสนอการพิมพ์หน้าจอ, การ grave laser, การสแตมปิ้งร้อน, การพิมพ์สีเต็ม, ฯลฯ
Q4: ตัวอย่างต้องชําระเงิน?
A: ถ้าเพียงตัวอย่างตัวลอกและโลโก้เลเซอร์และโลโก้พิมพ์ CMYK เราสามารถสนับสนุนคุณฟรีที่จะทําตัวอย่าง
Q5: เราสามารถออกแบบกล่องของขวัญ ด้วยความคิดของเราเองได้หรือไม่?
A: ใช่, เพียงแค่จัดสรรความคิดของคุณ; เราสามารถทําแพคเกจตามคําขอของคุณ.
Q6: ผมจะได้ตัวอย่างได้นานแค่ไหน?
A: ปกติรูปแบบเลเซอร์หรือตัวอย่างการพิมพ์ CMYK สามารถทําให้คุณภายในหนึ่งวัน, การพิมพ์หน้าจอทําให้คุณภายใน 2 วัน.
Q7: คุณใช้โปรแกรมทดสอบชิปไฟล์ชิปแบบไหน
A: ทั้งหมดUSBชิปฟลัชคือผ่านH2การทดสอบการทดสอบ H2 ของการ์ด TF และการ์ด SDเราสัญญาว่า 100% ผ่านโปรแกรม H2
Q8: โรงงานของคุณมีใบรับรองอะไร?
A: เรามี CE, FCC,ROHS,REACHใบรับรองของสินค้าเราโรงงานยังมีผ่านการSGS, TUV, HQTSการตรวจสอบ
Q9: วิธีการชําระเงิน
A:การจ่ายเงินการใช้T/T Bank, Cash, West Union, PAYPAL และ Alipay เงินฝาก 30%ก่อนการผลิต70% เงินที่เหลือถูกชําระก่อนการส่ง
Q10: ระยะเวลาการผลิตเป็นเท่าไหร่?
A: ตัวอย่างเวลาปกติคือ2 วัน, ครั้งจํานวนมากดูเหมือนขนาดใหญ่สําหรับปริมาณของคุณ,ระดับ1000pc เป็น 5-7 วันสําหรับตัวอย่างและตัวอย่าง pp เราสามารถส่งรูปให้คุณอนุมัติ เรายังสามารถส่งตัวอย่างจริงให้คุณอนุมัติ
Q11: วิธีการจัดส่ง?
สําหรับปริมาณเล็ก nปกติจะส่งโดย Expressผ่านทางส่งทางด่วนของเรา,ยังสามารถ การขนส่งทางเรือผ่านลูกค้าเองต่อไปและบัญชีของตัวเองที่จะส่งออก จํานวนมากสามารถส่งทางอากาศหรือส่งทางทะเล
Q12: การรับประกันนานแค่ไหน?
การรับประกันสินค้าทั้งหมดของเรา 1 ปีหลังจากที่เราส่งสินค้า
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928