|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | ขนาดยูเอสบี: | 41.7*12.1*7.4มม |
|---|---|---|---|
| สี: | ตัวเครื่องสีเงินเงาวับ | โลโก้: | พิมพ์/เลเซอร์ |
| พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 | ชิปแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron ETC |
| บันทึกข้อมูล: | มากกว่า 10 ปี | ไอ.ซี.แบรนด์: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| เน้น: | แฟลชไดรฟ์ USB 3.0 64GB,Metal USB 3.0 256GB,128GB Metal USB 3.0 |
||
แฟลชไดรฟ์ USB 3.0 โลหะความเร็วสูง 80MB-150MB/S 64GB 128GB 256GB พร้อมห่วง
ข้อดีของ USB โลหะความเร็วสูง:
รูปร่างเหล่านี้สามารถเป็น USB 2.0 และ 3.0 ได้ทั้งคู่ USB 3.0 มีหน่วยความจำสูงสุด 256GB 512GB ให้คุณเลือก
เราทำชิปแฟลช USB ทั้งหมดเป็นหน่วยความจำเต็มทั้งหมด สามารถผ่านการทดสอบ H2 ได้ทั้งหมด
ชิปแฟลชด้านในเป็นแฟลช UDP กันน้ำได้
คุณภาพแฟลชมีความเสถียรมากขึ้นและเร็วมาก
มีห่วงพกพาสะดวก
เราสามารถช่วยคุณอัปโหลดข้อมูลได้ฟรีเช่นกัน
รายละเอียดด่วนของ USB โลหะความเร็วสูง:
| หมายเลขสินค้า | M-0118 |
| ความจุที่เก็บข้อมูล | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สีตัวเครื่อง | ตัวเครื่องสีเงินพร้อมความเงางาม |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์/พิมพ์ |
| ขนาด USB |
41.7*12.1*7.4 มม. |
| ยี่ห้อชิป | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE,ฯลฯ |
| ยี่ห้อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI,ฯลฯ |
| การทดสอบชิป | ผ่านการทดสอบ H2 ทั้งหมด (ชิปเกรด A, หน่วยความจำเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROHS |
| ความเร็วในการเขียน | สูงกว่า USB 3.0 50-80MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงกว่า USB 3.0 80-100MB/S |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C - +70°C. |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -50°C - +80°C. |
| การทำงาน | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
| มาตรฐานความจุและสปีดผลิตภัณฑ์ | |||||||
| 1. มาตรฐานความจุผลิตภัณฑ์และสปีดผลิตภัณฑ์: | |||||||
| ความจุ | สูงสุด | ต่ำสุด | รูปแบบ | สปีด USB 2.0 | สปีด USB 3.0 | ||
| ความจุ | ความจุ | เขียน | อ่าน | เขียน | อ่าน | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2. หมายเหตุ | |||||||
| 1) เนื้อหาอ้างอิงข้างต้น ลูกค้าคัดลอกไฟล์เพื่อสั่งซื้อ พื้นที่ที่ใช้จะถูกกำหนดตามขนาดไฟล์ของลูกค้า | |||||||
| 2) การเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ช่วงที่ยอมรับได้ของการสูญเสียภายใน 50KB อัตราข้อบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่าที่เสีย | |||||||
กระบวนการทดสอบชิปแฟลช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การตัดแต่ง
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. การทดสอบ H2
7. การจัดรูปแบบ
8. การพิมพ์ / เลเซอร์
9. การประกอบ
10. การทดสอบความจุ
11. ล้าง / QA
12. การบรรจุ
คำแนะนำในการสั่งซื้อ
1. เลือกรูปร่าง
2. ยืนยันหน่วยความจำและปริมาณ
3. ส่งรายละเอียด OEM ให้เรา
4. เราเสนอราคาและงานศิลปะ
5. ยืนยันราคา
6. ส่งใบแจ้งหนี้ที่ลงนามและชำระเงินมัดจำ 30%
7. ทำตัวอย่างจริง
8. ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9. การผลิตจำนวนมาก
10. การตรวจสอบคุณภาพ
11. ชำระยอดคงเหลือ 70% ก่อนจัดส่ง
12. การจัดส่ง
13. รับบริการขายสินค้า
| รูปร่างปกติไม่มีโลโก้ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| โลโก้ OEM ด้วยรูปร่างปกติ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| รูปร่าง OEM ด้วยวัสดุ PVC เปิดแม่พิมพ์ | |||||
| แม่พิมพ์เปิด PVC ใช้เวลา 3-5 วันสำหรับตัวอย่าง | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต่อรองได้ |
คำถามที่พบบ่อย
Q1: เราสามารถสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบคุณภาพก่อนสั่งซื้อจำนวนมากได้หรือไม่?
A: สั่งซื้อตัวอย่างได้ เราสนับสนุนการส่งตัวอย่าง 1 ชิ้น
Q2: เราสามารถสั่งซื้อแบบผสมได้หรือไม่?
A: ได้ คุณสามารถผสมสีตัวเครื่องและหน่วยความจำแฟลชเพื่อทำการสั่งซื้อได้ หากมีปริมาณมากเราสามารถช่วยคุณทำสีที่กำหนดเองได้เช่นกัน
Q3: เราสามารถมีโลโก้บริษัทของเราบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A: ได้ เรามีบริการพิมพ์สกรีน, แกะสลักเลเซอร์, ปั๊มร้อน, พิมพ์สีเต็มรูปแบบ ฯลฯ
Q4: เราสามารถออกแบบกล่องของขวัญตามความคิดของเราเองได้หรือไม่?
A: ได้ เพียงแค่ระบุความคิดของคุณ เราสามารถทำแพ็คเกจตามที่คุณต้องการได้
Q5: ซอฟต์แวร์ทดสอบที่คุณใช้สำหรับชิปแฟลชคืออะไร?
A: ชิปแฟลชทั้งหมดของเราผ่านการทดสอบ H2 เราสัญญาว่าจะผ่านซอฟต์แวร์ H2 100%
Q6: โรงงานของคุณมีใบรับรองอะไรบ้าง?
A: เรามี: ใบรับรอง CE, FCC, ROHS โรงงานของเรายังมีรายงานการตรวจสอบ SGS
Q7: วิธีการชำระเงิน?
A: การชำระเงินใช้ T/T Bank, เงินสด, West Union, PAYPAL และ Alipay ชำระเงินมัดจำ 30% ก่อนการผลิต ชำระยอดคงเหลือ 70% ก่อนจัดส่ง
Q8: ระยะเวลาในการผลิตนานเท่าใด?
A: เวลาตัวอย่างปกติคือ 2 วัน เวลาสั่งซื้อจำนวนมากขึ้นอยู่กับปริมาณของคุณ โดยพื้นฐาน 1000 ชิ้นคือ 5-7 วัน
Q9: วิธีการจัดส่ง?
โดยปกติ USB จะจัดส่งทางด่วน สามารถผ่านตัวแทนขนส่งของเรา หรือจัดส่งด้วยบัญชีและตัวแทนของคุณเองก็ได้
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928