|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | ขนาดยูเอสบี: | 67.5*17.2*17.2มม |
|---|---|---|---|
| สี: | เงิน | โลโก้: | พิมพ์/เลเซอร์ |
| พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 | ชิปแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron ETC |
| บันทึกข้อมูล: | มากกว่า 10 ปี | ไอ.ซี.แบรนด์: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| เน้น: | แฟลชไดรฟ์ USB Tumbler โลหะ,แฟลชไดรฟ์ USB โลหะ 512GB,100MBS 3.0 แฟลชไดรฟ์ USB |
||
Tumbler Shaped Usb 3.1 โลหะ USB Flash Drive 128GB 256GB 512GB 100MBS ความเร็วสูง
ข้อดีของ Tumbler รูปแบบ usb 3.1:
นี่คือ USB flash drive รูปแบบ Tumbler สามารถพิมพ์ LOGO OEM ได้ นอกจากนี้ยังสามารถทําเลเซอร์และพิมพ์ตรงกับตัว USB ได้อีกด้วย
เป็นสติ๊ก usb Tumbler ที่ดีมาก สามารถทําLOGOของลูกค้าได้
สามารถทําเป็นแผ่น USB ขนาดใหญ่ได้
สามารถสําเนาข้อมูลข้อมูลของคุณเองใน USB, เป็นการจําหน่ายสินค้าโปรโมชั่น.
เราเป็นโรงงาน ไม่มีผู้จําหน่ายกลาง
เราสามารถให้บริการและราคาที่ดีกับคุณ
ยินดีต้อนรับคุณติดต่อเรา!
รายละเอียดรวดเร็วของ Tumbler รูปแบบ usb 3.1:
| รายการที่ | M-0084 |
| ความจุของห้องเก็บ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| สีร่างกาย | สีดํา |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์/พิมพ์ |
| ขนาด USB |
67.5*17.2*17.2 มิลลิเมตร |
| ชิปส์แบรนด์ | โตชิบา/ซัมซุง/แซนดิสก์/ไฮนิกซ์/ไมครอน/ไอทีอีทีฯลฯ |
| สัญลักษณ์ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI เป็นต้น |
| การทดสอบชิป | ทุกคนผ่านการทดสอบ H2 (ชิปเกรด A ความจําเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROHS |
| ความเร็วในการเขียน | มากกว่า USB 3.0 50-80MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | มากกว่า USB 3.0 80-100MB/S |
| การเก็บข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -50°C - +80°C |
| การดําเนินงาน | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| มาตรฐานความจุของสินค้าและความเร็ว | |||||||
| 1มาตรฐานของความจุของผลิตภัณฑ์และความเร็วของผลิตภัณฑ์ | |||||||
| ความสามารถ | ผู้ สูง สุด | ขั้นต่ํา | รูปแบบ | ความเร็ว USB 2.0 | ความเร็ว USB 3.0 | ||
| ความจุ | ความจุ | การเขียน | การอ่าน | การเขียน | การอ่าน | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | ไขมัน | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB ((0.98GB) | 950MB | ไขมัน | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB ((1.98GB) | 1800MB ((1.75GB) | ไขมัน | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB ((3.91GB) | 3800MB ((3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB ((7.91GB) | 7600MB ((7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB ((15GB) | 14800MB ((14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB ((31.5GB) | 29500MB ((28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB ((63GB) | 58990MB ((57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB ((124GB) | 118784MB ((116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB ((250GB) | 236800MB ((231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB ((500G) | 482400MB ((471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB ((1000G) | 962600MB ((940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2. หมายเหตุ | |||||||
| 1) ภายเหนือของเนื้อหาอ้างอิง, กรณีที่ลูกค้าสั่งสําเนาไฟล์, พื้นที่ใช้จะกําหนดขึ้นอยู่กับขนาดไฟล์ของลูกค้า. | |||||||
| 2) การทดสอบการเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ระยะการสูญเสียที่ยอมรับได้ ภายใน 50KB อัตราความบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่าไม่ดี | |||||||
กระบวนการทดสอบชิปฟลัช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การกวาดล้างพืช
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6การทดสอบ H2
7.รูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9เตรียมตัว
10ความสามารถในการทดสอบ
11สะอาด / QA
12เก็บของ
คําแนะนําการจัดอันดับสถานที่
1เลือกรูปร่าง
2ความจําและปริมาณยืนยัน
3. OEM รายละเอียดส่งให้เรา
4เราทําข้อเสนอและงานศิลปะ
5ราคายืนยัน
6. ส่งใบเสร็จ พร้อมลงนามและทําเงินฝาก 30%
7ทําตัวอย่างจริง
8ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9การผลิตจํานวนมาก
10. การตรวจสอบ QC
11. 70% เงินเหลือก่อนการส่ง
12. การส่ง
13รับบริการขายสินค้า
| ปกติรูปแบบไม่มีโลโก้ | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| OEM LOGO โดย Normally Shapes | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| OEM รูปแบบโดยวัสดุ PVC เปิดหม้อ | |||||
| โมเดล PVC เปิดหม้อโดยตัวอย่าง เวลา 3-5 วัน | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต้องเจรจา |
วิธีการสั่งซื้อ:
1เลือกสไตล์ของคุณ
ก่อนอื่นให้แน่ใจว่ารายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า เช่น รูปแบบ สี วิธีการพิมพ์ บรรจุและปริมาณ
2. ราคาขายสินค้า
ให้คุณราคาตามรายละเอียดของคุณ เพราะราคาชิปฟลัชไม่มั่นคง ดังนั้นทุกราคาที่นําเสนอมีอายุเพียงหนึ่งสัปดาห์ปกติ, ราคาปริมาณใหญ่ที่สุดสามารถหารือ.
3. คําสั่งซื้อและการยืนยัน
หลังจากที่คุณยืนยันราคาและงานศิลปะและรายละเอียดทั้งหมด เราจะส่งใบชําระเงินให้คุณยืนยัน หลังจากที่คุณยืนยันใบชําระเงิน และกรุณาจัดฝาก 30%
4การผลิตตัวอย่าง
โดยปกติตัวอย่างจะถ่ายรูปชัดเจน เพื่อยืนยันคุณ เมื่อคุณอนุมัติรูปตัวอย่าง เราสามารถเริ่มต้นการผลิตจํานวนมากและเราจะให้เวลาการจัดส่งสินค้าจํานวนมากจริง หลังจากตัวอย่างได้รับอนุมัติ.
5เงื่อนไขการจ่ายเงิน
การชําระเงินสามารถทําโดยธนาคาร T / T, เงินสด, West Union, PAYPAL และ Alipay, เงินฝาก 30% หลังการยืนยันการสั่งซื้อและ 70% เงินที่เหลือจ่ายก่อนการจัดส่ง
6หลักการส่ง
สําหรับ USB ส่วนใหญ่คือโดยด่วน หากโดย Express ของเราไปข้างหน้า เราจะให้คุณค่าจัดส่งในเวลาที่นําเสนอ ค่าจัดส่งถูกโอนไปยังเรากับใบชําระเงินร่วมกันสามารถใช้บัญชีด่วนของคุณ หรือนําไปส่งได้ด้วย.
ในปริมาณใหญ่ คุณสามารถเลือกโดยอากาศหรือทางทะเล
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928