|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | ขนาดยูเอสบี: | 65*17.2*8.2มม |
|---|---|---|---|
| สี: | สีสต๊อก | โลโก้: | พิมพ์/เลเซอร์ |
| พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 | ชิปแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron ETC |
| บันทึกข้อมูล: | มากกว่า 10 ปี | ไอ.ซี.แบรนด์: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| เน้น: | 150MB/S 512GB 3.0 USB Flash Drive,แฟลชไดรฟ์ USB 3.0 โลหะขัดเงา,150MB/S 3.0 USB Flash Drive |
||
เครื่อง USB 3.0 แฟลชไดรฟ์ 256GB 512GB ความจุขนาดใหญ่ ความเร็วเร็ว 150MB/s
ข้อดี:
1. สามารถนําไฟล์ไปใน usb และทําให้ไฟล์ไม่ลบ
2. ทําโลโก้บน usb แฟลชดริคตามการออกแบบของลูกค้า
3. ไฟล์โฆษณาสามารถเล่นโดยอัตโนมัติเมื่อเชื่อม usb ในคอมพิวเตอร์
4สอบถามเราเกี่ยวกับตัวเลือกการบรรจุที่หลากหลาย รวมถึงกล่องของขวัญและ
เปลือกกระเป๋ากระเป๋าปลา
5. เพิ่มคุณค่าต่อการแจกของท่าน โดยการเพิ่มกุญแจสตางค์ สายคอลานยาร์ด หรือ USB
สายขยาย
6. ทําการเข้ารหัสเพื่อปกป้องข้อมูล usb ของคุณ
รายละเอียดรวดเร็วของขวดไวน์ usb 3.0:
| รายการที่ | M-0034 |
| ความจุของห้องเก็บ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สีร่างกาย | สีดํา |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์/พิมพ์ |
| ขนาด USB |
65*17.2*8.2 มิลลิเมตร |
| ชิปส์แบรนด์ | โตชิบา/ซัมซุง/แซนดิสก์/ไฮนิกซ์/ไมครอน/ไอทีอีทีฯลฯ |
| สัญลักษณ์ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI เป็นต้น |
| การทดสอบชิป | ทุกคนผ่านการทดสอบ H2 (ชิปเกรด A ความจําเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROHS |
| ความเร็วในการเขียน | มากกว่า USB 3.0 50-80MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | มากกว่า USB 3.0 80-100MB/S |
| การเก็บข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -50°C - +80°C |
| การดําเนินงาน | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
| การตั้งค่าฟังก์ชัน USB Disk: | |||||
| ระบบปฏิบัติการ | การอ่าน | การโอนไฟล์ | อัตโนมัติ | พาร์ติชั่น USB | รหัสผ่าน |
| วินโดว์ 7 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| วินโดว์ 8 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows 10 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows 11 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows Vista | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows XP | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| ลินูคัส | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Unix | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Mac OS | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| รถ | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ผู้พูด | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ทีวี | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| โปรเจคเตอร์ | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ด้วยเครื่อง USB | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
กระบวนการทดสอบชิปฟลัช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การกวาดล้างพืช
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6การทดสอบ H2
7.รูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9เตรียมตัว
10ความสามารถในการทดสอบ
11สะอาด / QA
12เก็บของ
คําแนะนําการจัดอันดับสถานที่
1เลือกรูปร่าง
2ความจําและปริมาณยืนยัน
3. OEM รายละเอียดส่งให้เรา
4เราทําข้อเสนอและงานศิลปะ
5ราคายืนยัน
6. ส่งใบเสร็จ พร้อมลงนามและทําเงินฝาก 30%
7ทําตัวอย่างจริง
8ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9การผลิตจํานวนมาก
10. การตรวจสอบ QC
11. 70% เงินเหลือก่อนการส่ง
12. การส่ง
13รับบริการขายสินค้า
แผ่น USBเวลาการผลิต we ผูกพันกับระยะเวลา
MOQ: ไม่จํากัดสําหรับรูปร่างปกติ
ระยะเวลาการจัดส่งสําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก: 3 วัน (บวก 2 วันกับโลโก้)
LOGO พิมพ์ จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา: ไม่จํากัด
MOQ เปิดพีวีซีหมัก:
ปกติมากปริมาณจํานวนมากน้อยกว่า 2,000 ชิ้นจําเป็นต้องจ่าย USD50 ค่าผง
มากกว่า 2,000 ชิ้นสามารถเป็นค่าใช้จ่ายฟรีหม้อ
โมเดลที่มีโลโก้: T / T 3-4 วันหลังจากการชําระเงิน
จํานวน: 1000 -5000/ชิ้น ระยะเวลาการจัดส่ง: 4-6 วันทําการ (มีLOGO บวก 2 วัน)
จํานวน: 5000 -10000 ชิ้น เวลาในการจัดส่ง: 6-8 วันทําการ (มีโลโก้บวก 3 วัน)
จํานวน: 10000 -30000 / ชิ้น ระยะเวลาการจัดส่ง: 15 วันทําการ (มีโลโก้บวก 4 วัน)
มากกว่า 50000 / ชิ้นและเวลาการผลิตมากกว่า เพื่อหารือเวลาตามความต้องการของลูกค้า
มากกว่าเวลาในการจัดส่งหลังจากที่ตัวอย่างของคุณยืนยันและรับเงินฝากของคุณ
วิธีการสั่งซื้อ:
1เลือกสไตล์ของคุณ
ก่อนอื่นให้แน่ใจว่ารายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า เช่น รูปแบบ สี วิธีการพิมพ์ บรรจุและปริมาณ
2. ราคาขายสินค้า
ให้คุณราคาตามรายละเอียดของคุณ เพราะราคาชิปฟลัชไม่มั่นคง ดังนั้นทุกราคาที่นําเสนอมีอายุเพียงหนึ่งสัปดาห์ปกติ, ราคาปริมาณใหญ่ที่สุดสามารถหารือ.
3. คําสั่งซื้อและการยืนยัน
หลังจากที่คุณยืนยันราคาและงานศิลปะและรายละเอียดทั้งหมด เราจะส่งใบชําระเงินให้คุณยืนยัน หลังจากที่คุณยืนยันใบชําระเงิน และกรุณาจัดฝาก 30%
4การผลิตตัวอย่าง
โดยปกติตัวอย่างจะถ่ายรูปชัดเจน เพื่อยืนยันคุณ เมื่อคุณอนุมัติรูปตัวอย่าง เราสามารถเริ่มต้นการผลิตจํานวนมากและเราจะให้เวลาการจัดส่งสินค้าจํานวนมากจริง หลังจากตัวอย่างได้รับอนุมัติ.
5เงื่อนไขการจ่ายเงิน
การชําระเงินสามารถทําโดยธนาคาร T / T, เงินสด, West Union, PAYPAL และ Alipay, เงินฝาก 30% หลังการยืนยันการสั่งซื้อและ 70% เงินที่เหลือจ่ายก่อนการจัดส่ง
6หลักการส่ง
สําหรับ USB ส่วนใหญ่คือโดยด่วน หากโดย Express ของเราไปข้างหน้า เราจะให้คุณค่าจัดส่งในเวลาที่นําเสนอ ค่าจัดส่งถูกโอนไปยังเรากับใบชําระเงินร่วมกันสามารถใช้บัญชีด่วนของคุณ หรือนําไปส่งได้ด้วย.
ในปริมาณใหญ่ คุณสามารถเลือกโดยอากาศหรือทางทะเล
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928