|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | เปิดแม่พิมพ์ด้วย PVC | โลโก้: | สามารถพิมพ์ร่วมกับแม่พิมพ์พีวีซีได้ |
|---|---|---|---|
| ประเภทของแฟลช: | PCBA + โลหะ | พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 |
| ความจุ: | 1G/2G/4G/8G/16G/32G/64G/128GB | การทดสอบแฟลช: | ทั้งหมดผ่านการทดสอบ H2 |
| ยี่ห้อแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE ฯลฯ | ใบรับรอง: | CE/FCC/ROHS |
| เน้น: | 3D Copy PVC USB Drive,เรือเดินทะเล PVC USB Drive,PVC Custom USB Flash Drives |
||
รูปแบบของเรือใบของรูปร่างที่กําหนดเอง โดย 3D สําเนาของ usb พีวีซีจริง
ข้อดีของเครื่องยึด USB แฟลชดริเวอร์ที่กําหนดเอง
เราวาดภาพ pvc เร็วมาก หลังจากได้รับการออกแบบลูกค้าประมาณ 2 ชั่วโมงสามารถออก
พีวีซีโฟลด์ เปิดสะดวกและราคาดี
เราสามารถปรับแต่งรูปแบบใด ๆ ตามรูปภาพของลูกค้า, การออกแบบ, และสินค้าจริง
ไม่มีผู้ให้บริการกลาง
รายละเอียดรวดเร็วของ pvc usb ที่กําหนดเอง
| รายการที่ | PV-0031 |
| ความจุของห้องเก็บ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB |
| สีร่างกาย | ประจํา |
| วัสดุ | PVC |
| โลโก้ | ผลิตพร้อมกับพีวีซีหมักและ Print |
| MOQ | 10pc สามารถเปิดผงได้อย่างรวดเร็ว |
| ชิปส์แบรนด์ | โตชิบา/ซัมซุง/แซนดิสก์/ไฮนิกซ์/ไมครอน/ไอทีอีทีฯลฯ |
| ชื่อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE เป็นต้น |
| การทดสอบชิป | ทุกคนผ่านการทดสอบ H2 (ชิปเกรด A ความจําเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROSH |
| ความเร็วในการเขียน | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| การเก็บข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -50°C - +80°C |
| การดําเนินงาน | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
การบรรจุ:
1.การบรรจุมาตรฐานคือ Polybag หรือกล่องสีขาวเล็กกล่องสีขาวจะตรงกับขนาดของสินค้าที่จะทํา
2.ยังสามารถ customized ทํากระดาษ blister + cmyk การพิมพ์
3.ยังสามารถตามคําขอที่กําหนดเองที่จะทํากล่องบรรจุ, cmyk พิมพ์สําหรับด้านกล่องทั้งหมดเกินไป
การรับรอง:
1ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดผ่านการทดสอบ CE, FCC, RoHs และได้รับใบรับรอง
2ผลิตภัณฑ์แบตเตอรี่ทั้งหมดผ่านการทดสอบ 38.3 และ MSDS ด้วย
3โรงงานเรายังผ่านการตรวจสอบของ SGS, TUV, HQTS
กระบวนการทดสอบชิปฟลัช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การกวาดล้างพืช
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6การทดสอบ H2
7.รูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9เตรียมตัว
10ความสามารถในการทดสอบ
11สะอาด / QA
12เก็บของ
| ปกติรูปแบบไม่มีโลโก้ | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| OEM LOGO โดย Normally Shapes | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| OEM รูปแบบโดยวัสดุ PVC เปิดหม้อ | |||||
| โมเดล PVC เปิดหม้อโดยตัวอย่าง เวลา 3-5 วัน | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต้องเจรจา |
สอบถาม
Q1: เราสามารถสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบคุณภาพ ก่อนสั่งจํานวนมากได้หรือไม่?
ตอบ: สั่งตัวอย่างก็ยอมรับได้ เราสนับสนุนการส่งตัวอย่าง 1pcs
Q2: เราสามารถทําการสั่งซื้อแบบผสมผสานได้หรือไม่
A: ไม่เป็นไร คุณสามารถผสมสีร่างกายและความจําแฟลช เพื่อจัดระเบียบถ้ามีจํานวนมาก เราสามารถช่วยคุณทําสีที่กําหนดเองด้วย
Q3: เราสามารถมีโลโก้ของบริษัทของเราบนสินค้าได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่ เรานําเสนอการพิมพ์หน้าจอ, การ grave laser, การสแตมปิ้งร้อน, การพิมพ์สีเต็ม, ฯลฯ
Q4: ตัวอย่างต้องชําระเงิน?
A: ถ้าเพียงตัวอย่างตัวลอกและโลโก้เลเซอร์และโลโก้พิมพ์ CMYK เราสามารถสนับสนุนคุณฟรีที่จะทําตัวอย่าง
Q5: เราสามารถออกแบบกล่องของขวัญ ด้วยความคิดของเราเองได้หรือไม่?
A: ใช่, เพียงแค่จัดสรรความคิดของคุณ; เราสามารถทําแพคเกจตามคําขอของคุณ.
Q6: ผมจะได้ตัวอย่างได้นานแค่ไหน?
A: ปกติรูปแบบเลเซอร์หรือตัวอย่างการพิมพ์ CMYK สามารถทําให้คุณภายในหนึ่งวัน, การพิมพ์หน้าจอทําให้คุณภายใน 2 วัน.
Q7: คุณใช้โปรแกรมทดสอบชิปไฟล์ชิปแบบไหน
A: ทั้งหมดUSBชิปฟลัชคือผ่านH2การทดสอบการทดสอบ H2 ของการ์ด TF และการ์ด SDเราสัญญาว่า 100% ผ่านโปรแกรม H2
Q8: โรงงานของคุณมีใบรับรองอะไร?
A: เรามี CE, FCC,ROHS,REACHใบรับรองของสินค้าเราโรงงานยังมีผ่านการSGS, TUV, HQTSการตรวจสอบ
Q9: วิธีการชําระเงิน
A:การจ่ายเงินการใช้T/T Bank, Cash, West Union, PAYPAL และ Alipay เงินฝาก 30%ก่อนการผลิต70% เงินที่เหลือถูกชําระก่อนการส่ง
Q10: ระยะเวลาการผลิตเป็นเท่าไหร่?
A: ตัวอย่างเวลาปกติคือ2 วัน, ครั้งจํานวนมากดูเหมือนขนาดใหญ่สําหรับปริมาณของคุณ,ระดับ1000pc เป็น 5-7 วันสําหรับตัวอย่างและตัวอย่าง pp เราสามารถส่งรูปให้คุณอนุมัติ เรายังสามารถส่งตัวอย่างจริงให้คุณอนุมัติ
Q11: วิธีการจัดส่ง?
สําหรับปริมาณเล็ก nปกติจะส่งโดย Expressผ่านทางส่งทางด่วนของเรา,ยังสามารถ การขนส่งทางเรือผ่านลูกค้าเองต่อไปและบัญชีของตัวเองที่จะส่งออก จํานวนมากสามารถส่งทางอากาศหรือส่งทางทะเล
Q12: การรับประกันนานแค่ไหน?
การรับประกันสินค้าทั้งหมดของเรา 1 ปีหลังจากที่เราส่งสินค้า
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928