|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | อัปโหลดข้อมูล: | ฟรี |
|---|---|---|---|
| สี: | เงิน | ตัวเชื่อมต่อ 1: | แบบ c + usb |
| ยี่ห้อแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE ฯลฯ | การบรรจุ: | ทำเอง/ถุงโพลี |
| โลโก้: | เลเซอร์หรือพิมพ์ | การรับประกัน: | 1 ปี |
| เน้น: | แฟลชไดรฟ์ USB OTG โลหะ,แฟลชไดรฟ์ USB โลหะบิด 256GB,แฟลชไดรฟ์ USB OTG บิด |
||
แฟลชไดรฟ์ USB แบบ Type C และ Twist Metal 2.0 และ 3.0 ความเร็วสูง 256GB 128GB
ข้อดีของแฟลชไดรฟ์ USB OTG:
แฟลชไดรฟ์ USB OTG เหมาะสำหรับการใช้งานกับคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์ รูปร่างแบบนี้สามารถใช้กับโทรศัพท์ Micro ได้เช่นกัน
เราช่วยลูกค้าอัปโหลดข้อมูลฟรี
แฟลชไดรฟ์ USB ทั้งหมดมาจากซัพพลายเออร์เซมิคอนดักเตอร์ชั้นนำของโลก
หน่วยความจำเต็ม 100% และมีการทดสอบและตรวจสอบอย่างเข้มงวด
แฟลชไดรฟ์ USB และการ์ดหน่วยความจำทั้งหมดผลิตจากโรงงานที่ทันสมัยของเราเองทั้งหมด
ไม่มีคนกลาง ราคาโรงงานทำให้ธุรกิจของคุณแข่งขันได้มากขึ้น
เราสนับสนุนบริการหลังการขายที่สมบูรณ์แบบของคุณ ทำให้ธุรกิจของคุณง่ายขึ้น
เราสนับสนุนธุรกิจของคุณและพัฒนาไปด้วยกัน เรายังสนับสนุนการสั่งซื้อจำนวนน้อยและตัวอย่างพร้อมการจัดส่งที่รวดเร็วมากเช่นกัน
คุณสมบัติ แฟลชไดรฟ์ USBหมายเลขสินค้าOTG-0043
เมื่อใช้งาน ไม่ต้องใช้ไดรเวอร์ ไม่ต้องใช้แหล่งจ่ายไฟภายนอก เสียบแล้วใช้งานได้ทันที เสียบเข้าออกได้เลย
2. คุณสมบัติที่ใหญ่ที่สุดของ U disk คือมีขนาดเล็กและพกพาสะดวก
สามารถใช้เก็บรูปภาพ ข้อมูล และรูปภาพได้ มีพื้นที่เพียง 1 ตร.ซม. พกพาสะดวก
เหมาะสำหรับการประมวลผลแบบไร้สายและการทำงานนอกสถานที่ ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพและทำให้ชีวิตมนุษย์สะดวกสบายยิ่งขึ้น
3. ความปลอดภัยของ U disk ดี
แทบจะไม่ยอมให้น้ำหรือฝุ่นซึมผ่านและจะไม่เป็นรอยขีดข่วน
4. ความจุขนาดใหญ่
รายละเอียดด่วน
ของ OTG แฟลชไดรฟ์ USBหมายเลขสินค้าOTG-0043
| ความจุ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สีตัวเครื่อง | เงิน |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์,พิมพ์ |
| ขนาด | 55.1*17.1*10.1มม. |
| พอร์ต USB | USB + TYPE C |
| USB | USB 2.0 และ USB 3.0 |
| MOQ | 1 ชิ้น สามารถช่วยคุณสลักโลโก้ได้ |
| ยี่ห้อชิป | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE,ฯลฯ |
| ชื่อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE,ฯลฯ |
| การทดสอบชิป | ผ่านการทดสอบ H2 ทั้งหมด (ชิปเกรด A, หน่วยความจำเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROSH |
| ความเร็วในการเขียน | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อม | -40°C - +70°C. |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -50°C - +80°C. |
| การทำงาน | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 เป็นต้น |
| มาตรฐานความจุและ ความเร็วของผลิตภัณฑ์ | 1. มาตรฐานความจุผลิตภัณฑ์และ ความเร็วผลิตภัณฑ์: |
![]()
![]()
| ความจุ | |||||||
| สูงสุด | |||||||
| ต่ำสุด | รูปแบบ | ความเร็ว USB 2.0 | ความเร็ว USB 3.0 | ความจุ | ความจุ | ||
| การอ่าน | การอ่าน | 64MB | 63MB | 64MB | 63MB | ||
| 58MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 505MB | ||
| 115MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 505MB | ||
| 238MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 505MB | ||
| 470MB | FAT | 2MB-6MB | 9MB-15MB | 1GB | 1008MB(0.98GB) | ||
| 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | 4GB | 4008MB(3.91GB) | ||
| 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | 4GB | 4008MB(3.91GB) | ||
| 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 8100MB(7.91GB) | ||
| 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB | 50MB-80MB | 64512MB(63GB) |
| 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB | 50MB-80MB | 64512MB(63GB) |
| 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-20MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB | 50MB-80MB | 64512MB(63GB) |
| 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB | 128GB | 126976MB(124GB) |
| 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 20MB-25MB | 20MB-35MB | 40MB-50MB | 256GB | 257000MB(250GB) |
| 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB | 512GB | 127600MB(1000G) |
| 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB | 1TB | 127600MB(1000G) |
| 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB | 2. หมายเหตุ | 1) เนื้อหาอ้างอิงข้างต้น ลูกค้าคัดลอกไฟล์ตามลำดับ พื้นที่ที่ใช้จะถูกกำหนดตามขนาดไฟล์ของลูกค้า |
| 2) การเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ช่วงที่ยอมรับได้ของการสูญเสียภายใน 50KB อัตราข้อบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่าที่เสีย | |||||||
| กระบวนการทดสอบชิปแฟลช | |||||||
| 1. ทดสอบชิป | |||||||
2. SMT
3. การคัดแยก
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. การทดสอบ H2
7. การจัดรูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9. การประกอบ
10. ทดสอบความจุ
11. ล้าง / QA
12. การบรรจุ
คำแนะนำในการสั่งซื้อ
1. เลือกรูปร่าง
2. ยืนยันหน่วยความจำและปริมาณ
3. ส่งรายละเอียด OEM ให้เรา
4. เราเสนอราคาและงานศิลปะ
5. ยืนยันราคา
6. ส่งใบแจ้งหนี้ที่ลงนามและชำระเงินมัดจำ 30%
7. ทำตัวอย่างจริง
8. ได้รับการอนุมัติตัวอย่าง
9. การผลิตจำนวนมาก
10. การตรวจสอบคุณภาพ
11. ชำระยอดคงเหลือ 70% ก่อนจัดส่ง
12. การจัดส่ง
13. รับสินค้าและบริการหลังการขาย
รูปร่างปกติไม่มีโลโก้
ปริมาณ (ชิ้น)
| น้อยกว่า 100 | |||||
| 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 | เวลาผลิต (วัน) | 7-8 วัน |
| 8-10 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | โลโก้ OEM สำหรับรูปร่างปกติ | ปริมาณ (ชิ้น) |
| น้อยกว่า 100 | |||||
| 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 | เวลาผลิต (วัน) | 7-8 วัน |
| 8-10 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต่อรองได้ |
| ปริมาณ (ชิ้น) | |||||
| น้อยกว่า 100 | |||||
| 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 | เวลาผลิต (วัน) | 7-8 วัน |
| 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต่อรองได้ | ||
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928