|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | พีวีซี | สัมผัส: | พีวีซีอ่อน |
|---|---|---|---|
| ประเภทของแฟลช: | PCBA + โลหะ | พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 |
| ความจุ: | 1G/2G/4G/8G/16G/32G/64G/128GB/256G | การทดสอบแฟลช: | ทั้งหมดผ่านการทดสอบ H2 |
| ยี่ห้อแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE ฯลฯ | บรรจุุภัณฑ์: | POLYBAG หรือกล่องเล็กสีขาว |
| เน้น: | แฟลชไดรฟ์ USB แบบกำหนดเอง H2,แฟลชไดรฟ์ USB แบบกำหนดเอง PVC,แฟลชไดรฟ์ USB แบบกำหนดเองขนาด 128GB |
||
3D Boat Shapes Pvc แฟลชไดรฟ์ USB แบบกำหนดเอง 128GB 256GB ของขวัญสำหรับการโฆษณา
ข้อได้เปรียบของแฟลชไดรฟ์ USB แบบกำหนดเอง:
1. อ่านและอ่านง่ายด้วยความเร็วสูง
2. ไม่จำเป็นต้องขับรถเพียงเสียบปลั๊กเท่านั้น
3. ไม่ต้องใช้แหล่งจ่ายไฟ
4. รองรับการเริ่มต้น USB ZIP / HDD
5. ทนต่อแรงกระแทก กันชื้น ต้านทานแสง ต้านแม่เหล็ก
6.ทนแรงกระแทกและกระแทกจากการตกจากที่สูง 3 เมตร
7. ใช้ชิป A-class ถูกลบซ้ำ ๆ 100,0000 ครั้ง
8. ใช้งานร่วมกับพีซี โน้ตบุ๊ก สมาร์ทโฟน
ข้อมูลจำเพาะโอf พีวีซีสั่งทำพิเศษยูเอสบี แฟลชไดรฟ์
| ความจุ | 256MB,512MB,1GB,2GB,4GB,8GB,16GB,32GB,64GB,128GB,256GB |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ยูเอสบี2.0/ยูเอสบี3.0 |
| วัสดุ | พีวีซี |
| ความเร็ว |
ความเร็วในการเขียน :3-8M/s ความเร็วในการอ่าน: 12-20M/s |
| เรียบง่าย | เพียงเสียบเข้ากับพอร์ต USB ใดก็ได้ |
| สะดวก | ห่วงที่แข็งแรงรองรับพวงกุญแจส่วนใหญ่ |
| มีประโยชน์ | ขนาดกะทัดรัด |
| รับประกัน | รับประกัน 1 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 32°F ถึง 140°F (0°C ถึง 60°C) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 4°F ถึง 185°F (-20°C ถึง 85°C) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows XP, Windows 2000, Windows Vista, Windows 7 หรือสูงกว่า |
| เครื่องประดับ | คู่มือ, ไดรฟ์ซีดี, สาย USB, เชือกเส้นเล็ก, พวงกุญแจ (อุปกรณ์เสริม) |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
![]()
![]()
![]()
![]()
| ปกติรูปร่างไม่มีโลโก้ | |||||
| ปริมาณ(ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1,000 | 1,000-5,000 | >10,000 |
| เวลาผลิตภัณฑ์ (วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| โลโก้ OEM ตามรูปร่างปกติ | |||||
| ปริมาณ(ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1,000 | 1,000-5,000 | >10,000 |
| เวลาผลิตภัณฑ์ (วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| รูปร่าง OEM ด้วยแม่พิมพ์เปิดวัสดุ PVC | |||||
| แม่พิมพ์เปิดโมเดล PVC ใช้เวลาตัวอย่าง 3-5 วัน | |||||
| ปริมาณ(ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1,000 | 1,000-5,000 | >10,000 |
| เวลาผลิตภัณฑ์ (วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ที่จะเจรจา |
![]()
คุณสมบัติโอฉแฟลชไดรฟ์ USB แบบกำหนดเอง
1. การใช้ USB นั้นง่ายและสะดวกมาก
เมื่อใช้ ไม่มีไดรเวอร์ ไม่มีแหล่งจ่ายไฟภายนอก ปลั๊กแอนด์เพลย์ ปลั๊กและถอดปลั๊กแบบสด
2. คุณลักษณะที่ใหญ่ที่สุดของดิสก์ U คือมีขนาดเล็กและพกพาสะดวก
ใช้จัดเก็บรูปภาพ ข้อมูล และรูปภาพ โดยมีพื้นที่สี่เหลี่ยมจัตุรัสเพียง 1 ซม. พกพาสะดวก เหมาะสำหรับคอมพิวเตอร์ไร้สายและสำนักงานเคลื่อนที่ เพิ่มประสิทธิภาพอย่างมากและทำให้ชีวิตมนุษย์สะดวกยิ่งขึ้น
3. ความปลอดภัยของดิสก์ U นั้นดี
แทบจะไม่ให้น้ำหรือฝุ่นซึมเข้าไปและไม่เป็นรอยขีดข่วน
4.ความจุขนาดใหญ่
โอคุณสบริการ
1. USB แต่ละตัวสามารถปรับแต่งด้วยโลโก้บริษัทของคุณที่แตกต่างกันในด้านใดด้านหนึ่งหรือทั้งสองด้าน
2. โหลดไฟล์ลงในแท่ง USB ล่วงหน้าแล้วรันโดยอัตโนมัติ
3. รูปร่าง สี และบรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง หากคุณกำลังมองหารูปทรงเฉพาะกรุณาส่งภาพมาให้ฉัน
4. การรับประกันของผู้ผลิต 1 ปีสำหรับสินค้าที่บกพร่อง
5. หากมีปัญหาใดๆ ในระหว่างการใช้งาน โปรดติดต่อเรา เราจะให้การสนับสนุนทางเทคนิคอย่างมืออาชีพแก่คุณ หากสินค้าล้มเหลว เราจะให้บริการเปลี่ยน/ซ่อมแซม/คืน/คืนเงินตามสถานการณ์ที่แตกต่างกัน
6. คำถามและปัญหาด้านคุณภาพทั้งหมดจะได้รับการจัดการโดยฝ่ายบริการลูกค้าของเราภายใน 24 ชั่วโมง
7. เราจะให้ความสำคัญกับความคิดเห็นของคุณอย่างจริงจังและพร้อมที่จะหาวิธีแก้ปัญหาที่น่าพอใจให้กับคุณ
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928