|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | โลโก้: | เลเซอร์/พิมพ์ |
|---|---|---|---|
| หน่วยความจำ: | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB | สีลำตัว: | เงิน/ปืนสีดำ/ทอง/OEM |
| กำลังอัปโหลดข้อมูล: | ใช่สนับสนุน | ตั้งรหัสผ่าน: | ใช่สนับสนุน |
| ขนาดยูเอสบี: | 69*25*8มม | การผ่าตัด: | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
| เน้น: | ROHS 2.0 Metal USB Flash Drive,64gb Metal USB Flash Drive,OEM 64gb USB Stick |
||
แฟลชไดรฟ์ USB โลหะ OEM 2.0 ความจุ 32GB 64GB รูปทรงใหญ่และสัมผัสฟรี ดีมาก
ข้อได้เปรียบ:
สไตล์โลหะนี้มีขนาดใหญ่กว่าแฟลชไดรฟ์ USB ทั่วไปเล็กน้อย
พื้นผิวโลหะและรูปทรงของฝาพับทำให้วัสดุโลหะรู้สึกสบายมาก ซึ่งเป็นตัวเลือกของหลายๆ คน
หน่วยความจำเต็ม 100% และมีการทดสอบและตรวจสอบอย่างเข้มงวด
แฟลชไดรฟ์ USB และการ์ดหน่วยความจำทั้งหมดผลิตจากโรงงานที่ทันสมัยของเราเอง
ไม่มีคนกลาง ราคาโรงงานทำให้ธุรกิจของคุณแข่งขันได้มากขึ้น
| หมายเลขสินค้า | M-0011 |
| ความจุที่เก็บข้อมูล | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB |
| สีตัวเครื่อง | เงิน |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | พิมพ์หรือเลเซอร์ |
| ขนาด | 69*25*8MM |
| พอร์ต USB | USB 2.0 |
| MOQ | 1 ชิ้นสามารถเลเซอร์โลโก้ได้ |
| แฟลชภายใน | UDP 2.0 |
| ยี่ห้อชิป | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, etc. |
| ชื่อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, etc. |
| การทดสอบชิป | ผ่านการทดสอบ H2 ทั้งหมด (ชิปเกรด A, หน่วยความจำเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROSH |
| ความเร็วในการเขียน | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อม | -40°C - +70°C. |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -50°C - +80°C. |
| การทำงาน | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 etc. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| การตั้งค่าฟังก์ชันดิสก์ USB: | |||||
| ระบบปฏิบัติการ | การอ่าน | การถ่ายโอนไฟล์ | เล่นอัตโนมัติ | พาร์ติชัน USB | รหัสผ่าน |
| Windows 7 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows 8 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows 10 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows 11 | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows Vista | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Windows XP | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Linux | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Unix | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Mac OS | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| รถยนต์ | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ลำโพง | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| ทีวี | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| โปรเจคเตอร์ | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
| กับเครื่องจักร USB | ใช่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ | ไม่ |
กระบวนการทดสอบชิปแฟลช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การถอน
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. การทดสอบ H2
7. การจัดรูปแบบ
8. การพิมพ์ / เลเซอร์
9. การประกอบ
10. การทดสอบความจุ
11. ล้าง / QA
12. การบรรจุ
คำแนะนำในการสั่งซื้อ
1. เลือกรูปทรง
2. ยืนยันหน่วยความจำและปริมาณ
3. ส่งรายละเอียด OEM ให้เรา
4. เราเสนอราคาและงานศิลปะ
5. ยืนยันราคา
6. ส่งใบแจ้งหนี้ที่ลงนามและชำระเงินมัดจำ 30%
7. ทำตัวอย่างจริง
8. ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9. การผลิตจำนวนมาก
10. การตรวจสอบคุณภาพ
11. ชำระยอดคงเหลือ 70% ก่อนจัดส่ง
12. การจัดส่ง
13. รับบริการขายสินค้า
แฟลชไดรฟ์ USBเวลาในการผลิตเรามุ่งมั่นที่จะดำเนินการตามระยะเวลา:
MOQ: ไม่จำกัดสำหรับรูปทรงปกติ
เวลาจัดส่งคำสั่งซื้อขนาดเล็ก: 3 วัน (เพิ่มอีกสองวันพร้อมโลโก้)
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำสำหรับโลโก้ที่พิมพ์: ไม่จำกัด
เปิดแม่พิมพ์ PVC MOQ:
โดยทั่วไปปริมาณจำนวนมากน้อยกว่า 2,000 ชิ้นต้องชำระค่าแม่พิมพ์ 50 USD
มากกว่า 2,000 ชิ้นสามารถยกเว้นค่าแม่พิมพ์ได้
เทมเพลตพร้อมโลโก้: T / T 3-4 วันหลังจากการชำระเงิน
ปริมาณ: 1000 -5000/ชิ้น เวลาจัดส่ง: 4-6 วันทำการ (พร้อมโลโก้เพิ่ม 2 วัน);
ปริมาณ: 5000 -10000/ชิ้น เวลาจัดส่ง: 6-8 วันทำการ (พร้อมโลโก้เพิ่ม 3 วัน);
ปริมาณ: 10000 -30000/ชิ้น เวลาจัดส่ง: 15 วันทำการ (พร้อมโลโก้เพิ่ม 4 วัน)
มากกว่า 50000/ชิ้น และเวลาการผลิตเพิ่มเติมเพื่อหารือเกี่ยวกับเวลาตามความต้องการของลูกค้า
เวลาจัดส่งข้างต้นหลังจากยืนยันตัวอย่างของคุณและได้รับเงินมัดจำของคุณ
บรรจุภัณฑ์:
บรรจุภัณฑ์ปกติคือถุงโพลี หรือกล่องสีขาวขนาดเล็ก กล่องสีขาวจะเข้ากับขนาดผลิตภัณฑ์
นอกจากนี้บรรจุภัณฑ์ยังสามารถปรับแต่งตามคำขอของลูกค้าเพื่อสร้างกล่องบรรจุภัณฑ์ได้เช่นกัน
การรับรอง:
ใบรับรอง ROHS, ใบรับรอง CE และใบรับรอง FC
เรายังผ่านรายงานการตรวจสอบ SGS, TUV, HQTS, etc.
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928