|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ + พลาสติก | ขนาด: | 53*26.5*10.5มม |
|---|---|---|---|
| สี: | เงินกับด้าน | ส่วนยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 |
| แฟลชอินไซด์: | บัตร TF | ไอ.ซี.แบรนด์: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| โลโก้: | เลเซอร์หรือพิมพ์ | การรับประกัน: | 1 ปี |
| เน้น: | การ์ด TF OTG USB Stick Android,512GB OTG USB Stick Android,FCC 3 In One USB Flash Drive |
||
3 In One Usb Otg Android Usb Stick 512GB 2.0 3.0 With Iphone 3 In One Usb
ข้อได้เปรียบของแฟลชไดรฟ์ OTG สำหรับโทรศัพท์มือถือ, iPhone:
แฟลชไดรฟ์ OTG เหมาะสำหรับการใช้งานกับคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์มือถือ รูปทรงนี้สามารถใช้ได้กับโทรศัพท์ Android และ iPhone ทุกรุ่น
แฟลชไดรฟ์ USB 3-in-one เหมาะสำหรับการใช้งาน
เราช่วยลูกค้าอัปโหลดข้อมูลให้ฟรี เราสามารถรองรับการสลักโลโก้ด้วยเลเซอร์ให้ลูกค้าฟรี
แนะนำแฟลชไดรฟ์ OTG สำหรับโทรศัพท์มือถือ, iPhone:
| หมายเลขสินค้า | OTG-0024 |
| ความจุในการจัดเก็บ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| สีตัวเครื่อง | สีเงินแบบด้าน |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์, พิมพ์ |
| ขนาด | 53*26.5*10.5 มม. |
| พอร์ต USB | USB + Android + iPhone |
| USB | USB 2.0 และ USB 3.0 |
| MOQ | 1 ชิ้น สามารถช่วยสลักโลโก้ให้คุณได้ |
| แฟลชภายใน | TF card Class 10 |
| ยี่ห้อชิป | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, ฯลฯ |
| ชื่อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, ฯลฯ |
| การทดสอบชิป | ผ่านการทดสอบ H2 ทั้งหมด (ชิปเกรด A, หน่วยความจำเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROSH |
| ความเร็วในการเขียน | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -50°C - +80°C |
| การทำงาน | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| มาตรฐานความจุและสปีดของผลิตภัณฑ์ | |||||||
| 1. มาตรฐานความจุผลิตภัณฑ์และสปีดผลิตภัณฑ์: | |||||||
| ความจุ | สูงสุด | ต่ำสุด | รูปแบบ | สปีด USB 2.0 | สปีด USB 3.0 | ||
| ความจุ | ความจุ | เขียน | อ่าน | เขียน | อ่าน | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2. หมายเหตุ | |||||||
| 1) เนื้อหาอ้างอิงข้างต้น ลูกค้าคัดลอกไฟล์ตามลำดับ พื้นที่ที่ใช้จะถูกกำหนดตามขนาดไฟล์ของลูกค้า | |||||||
| 2) การทดสอบเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ช่วงที่ยอมรับได้ของการสูญเสียภายใน 50KB อัตราความบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่าที่เสีย | |||||||
| รูปทรงปกติไม่มีโลโก้ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| โลโก้ OEM บนรูปทรงปกติ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| รูปทรง OEM โดยการเปิดแม่พิมพ์วัสดุ PVC | |||||
| เวลาเปิดแม่พิมพ์ PVC ตามตัวอย่าง 3-5 วัน | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต่อรองได้ |
กระบวนการทดสอบชิปแฟลช
1. ทดสอบชิป
2. SMT
3. การคัดแยก
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. ทดสอบ H2
7. จัดรูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9. ประกอบ
10. ทดสอบความจุ
11. ล้าง / QA
12. บรรจุภัณฑ์
คำแนะนำในการสั่งซื้อ
1. เลือกรูปทรง
2. ยืนยันหน่วยความจำและปริมาณ
3. ส่งรายละเอียด OEM ให้เรา
4. เราเสนอราคาและงานศิลปะ
5. ยืนยันราคา
6. ส่งใบแจ้งหนี้ที่ลงนามและชำระเงินมัดจำ 30%
7. ทำตัวอย่างจริง
8. ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9. การผลิตจำนวนมาก
10. การตรวจสอบคุณภาพ
11. ชำระยอดคงเหลือ 70% ก่อนจัดส่ง
12. การจัดส่ง
13. รับสินค้า บริการหลังการขาย
คำถามที่พบบ่อย
Q1: เราสามารถสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบคุณภาพก่อนสั่งซื้อจำนวนมากได้หรือไม่?
A: สั่งซื้อตัวอย่างได้ เราสนับสนุนการส่งตัวอย่าง 1 ชิ้น
Q2: เราสามารถสั่งซื้อแบบผสมได้หรือไม่?
A: ได้ คุณสามารถผสมสีตัวเครื่องและหน่วยความจำแฟลชเพื่อสั่งซื้อได้ หากมีปริมาณมาก เราสามารถช่วยคุณทำสีที่กำหนดเองได้เช่นกัน
Q3: เราสามารถมีโลโก้บริษัทของเราบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A: ได้ เรามีบริการพิมพ์สกรีน, แกะสลักเลเซอร์, ปั๊มร้อน, พิมพ์สีเต็มรูปแบบ ฯลฯ
Q4: เราสามารถออกแบบกล่องของขวัญตามความคิดของเราเองได้หรือไม่?
A: ได้ เพียงแค่จัดหาความคิดของคุณ เราสามารถทำแพ็คเกจตามที่คุณต้องการ
Q5: ซอฟต์แวร์ทดสอบที่คุณใช้กับชิปแฟลชคืออะไร?
A: ชิปแฟลชทั้งหมดของเราผ่านการทดสอบ H2 เราสัญญาว่าจะผ่านซอฟต์แวร์ H2 100%
Q6: โรงงานของคุณมีใบรับรองอะไรบ้าง?
A: เรามี: ใบรับรอง CE, FCC, ROHS โรงงานของเรายังมี SGS audit
Q7: วิธีการชำระเงิน?
A: การชำระเงินใช้ T/T Bank, Cash, West Union, PAYPAL และ Alipay ชำระเงินมัดจำ 30% ก่อนการผลิต ชำระยอดคงเหลือ 70% ก่อนการจัดส่ง
Q8: ระยะเวลาในการผลิตนานเท่าใด?
A: เวลาตัวอย่างปกติคือ 2 วัน เวลาสั่งซื้อจำนวนมากขึ้นอยู่กับปริมาณของคุณ โดยทั่วไป 1000 ชิ้น คือ 5-7 วัน
Q9: วิธีการจัดส่ง?
โดยปกติ USB จะจัดส่งโดยด่วน สามารถผ่านตัวแทนขนส่งของเรา หรือใช้บัญชีและตัวแทนขนส่งของคุณเองก็ได้
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928