|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ | ขนาด: | 32.3*12.6*6.9มม |
|---|---|---|---|
| สี: | เงินกับด้าน | ตัวเชื่อมต่อ 1: | แอนดรอยด์ + USB 2.0 |
| ยี่ห้อแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE ฯลฯ | ไอ.ซี.แบรนด์: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| โลโก้: | เลเซอร์หรือพิมพ์ | การรับประกัน: | 1 ปี |
| เน้น: | มินิ UDP 2.0 OTG Android USB,หน่วยความจำ 128GB OTG Android USB,มินิ UDP 128GB หน่วยความจำ USB |
||
แฟลชไดรฟ์ USB OTG Android Metal 128GB หน่วยความจำ USB Mini UDP ความเร็วสูง
ข้อได้เปรียบของ แฟลชไดรฟ์ USB OTG โทรศัพท์มือถือ:
แฟลชไดรฟ์ USB OTG เหมาะสำหรับการใช้งานกับคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์ รูปร่างเหล่านี้สามารถใช้กับโทรศัพท์ Android ได้
เราช่วยลูกค้าอัปโหลดข้อมูลฟรี เราสามารถรองรับโลโก้เลเซอร์ของลูกค้าได้ฟรี
แฟลชไดรฟ์ USB ทั้งหมดมาจากซัพพลายเออร์เซมิคอนดักเตอร์ชั้นนำของโลก
หน่วยความจำเต็ม 100% และมีการทดสอบและตรวจสอบอย่างเข้มงวด
แฟลชไดรฟ์ USB และการ์ดหน่วยความจำทั้งหมดผลิตจากโรงงานที่ทันสมัยของเราเอง
ไม่มีคนกลาง ราคาโรงงานทำให้ธุรกิจของคุณมีการแข่งขันมากขึ้น
เราสนับสนุนบริการหลังการขายที่สมบูรณ์แบบทำให้ธุรกิจของคุณง่ายขึ้น
เราสนับสนุนธุรกิจของคุณและได้รับการพัฒนาร่วมกัน เรายังสนับสนุนไม่มีขั้นต่ำและตัวอย่างการจัดส่งจำนวนมากอย่างรวดเร็ว
ข้อมูลจำเพาะ แฟลชไดรฟ์ USB OTG โทรศัพท์มือถือ:
| หมายเลขรายการ | OTG-0008 |
| ความจุที่เก็บข้อมูล | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB |
| สีตัวเครื่อง | เงิน/ชมพู/แดง/น้ำเงิน/ม่วง ฯลฯ |
| วัสดุ | โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์, พิมพ์ |
| ขนาด | 32.3*12.6*6.9มม. |
| พอร์ต USB | ชิปแฟลช MINI UDP + Android |
| USB | USB 2.0 |
| MOQ | 1 ชิ้นสามารถช่วยคุณทำโลโก้เลเซอร์ได้ |
| ยี่ห้อชิป | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE,ฯลฯ |
| ชื่อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE,ฯลฯ |
| การทดสอบชิป | ผ่านการทดสอบ H2 ทั้งหมด (ชิปเกรด A, หน่วยความจำเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROSH |
| ความเร็วในการเขียน | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C - +70°C. |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -50°C - +80°C. |
| การทำงาน | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
| รูปร่างปกติไม่มีโลโก้ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| โลโก้ OEM โดยรูปร่างปกติ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| รูปร่าง OEM โดยวัสดุ PVC เปิดแม่พิมพ์ | |||||
| แม่พิมพ์ PVC เปิดแม่พิมพ์ตามตัวอย่าง 3-5 วัน | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต่อรองได้ |
กระบวนการทดสอบชิปแฟลช
1. ทดสอบชิป
2. SMT
3. การถอน
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. การทดสอบ H2
7. รูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9. ประกอบ
10. ทดสอบความจุ
11. ล้าง / QA
12. บรรจุภัณฑ์
คำแนะนำในการสั่งซื้อ
1. เลือกรูปร่าง
2. ยืนยันหน่วยความจำและปริมาณ
3. ส่งรายละเอียด OEM ให้เรา
4. เราเสนอราคาและงานศิลปะ
5. ยืนยันราคา
6. ส่งใบแจ้งหนี้ที่ลงนามและชำระเงินมัดจำ 30%
7. ทำตัวอย่างจริง
8. ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9. การผลิตจำนวนมาก
10. การตรวจสอบคุณภาพ
11. ยอดคงเหลือ 70% ก่อนจัดส่ง
12. การจัดส่ง
13. รับสินค้าและบริการหลังการขาย
แฟลชไดรฟ์ USBเวลาผลิต we มุ่งมั่นที่จะดำเนินการตามระยะเวลา:
MOQ: ไม่จำกัดสำหรับรูปร่างปกติ
เวลาจัดส่งคำสั่งซื้อขนาดเล็ก: 3 วัน (บวกสองวันพร้อมโลโก้)
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำโลโก้ที่พิมพ์: ไม่จำกัด
แม่พิมพ์ PVC เปิด MOQ:
โดยทั่วไปปริมาณมากน้อยกว่า 2,000 ชิ้นต้องชำระค่าแม่พิมพ์ 50 USD
มากกว่า 2,000 ชิ้นสามารถยกเว้นค่าแม่พิมพ์ได้
เทมเพลตพร้อมโลโก้: T / T 3-4 วันหลังจากการชำระเงิน
ปริมาณ: 1000 -5000/ชิ้น เวลาจัดส่ง: 4-6 วันทำการ (พร้อมโลโก้บวก 2 วัน);
ปริมาณ: 5000 -10000/ชิ้น เวลาจัดส่ง: 6-8 วันทำการ (พร้อมโลโก้บวก 3 วัน);
ปริมาณ: 10000 -30000/ชิ้น เวลาจัดส่ง: 15 วันทำการ (พร้อมโลโก้บวก 4 วัน)
มากกว่า 50000/ชิ้น และเวลาผลิตเพิ่มเติมเพื่อหารือเกี่ยวกับเวลาตามความต้องการของลูกค้า
เวลาจัดส่งข้างต้นหลังจากยืนยันตัวอย่างของคุณและได้รับเงินมัดจำของคุณ
| มาตรฐานความจุและสปีดผลิตภัณฑ์ | |||||||
| 1. มาตรฐานความจุผลิตภัณฑ์และความเร็วผลิตภัณฑ์: | |||||||
| ความจุ | สูงสุด | ต่ำสุด | รูปแบบ | ความเร็ว USB 2.0 | ความเร็ว USB 3.0 | ||
| ความจุ | ความจุ | การเขียน | การอ่าน | การเขียน | การอ่าน | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2. หมายเหตุ | |||||||
| 1) เนื้อหาอ้างอิงข้างต้น ลูกค้าคัดลอกไฟล์เพื่อสั่งซื้อ พื้นที่ที่ใช้จะถูกกำหนดตามขนาดไฟล์ของลูกค้า | |||||||
| 2) การทดสอบเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ช่วงที่ยอมรับได้ของการสูญเสียภายใน 50KB อัตราข้อบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่าที่เสีย | |||||||
ข้อมูลจำเพาะ แฟลชไดรฟ์ USB OTG โทรศัพท์มือถือ:
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928