|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | โลหะ + พลาสติก | ขนาด: | 69.8*16.9*8มม |
|---|---|---|---|
| สี: | สีฟ้า, สีแดง, สีขาว, สีดำ, สีเขียว, สีเงิน | ตัวเชื่อมต่อ 1: | แอนดรอยด์ + USB 2.0 และ USB 3.0 |
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | Iphone + USB 2.0 และ USB 3.0 | การบรรจุ: | ทำเอง/ถุงโพลี |
| โลโก้: | เลเซอร์หรือพิมพ์โลโก้ที่กำหนดเอง | การรับประกัน: | 1 ปี |
| เน้น: | แฟลชไดรฟ์ USB OTG โลหะ 256GB,โลโก้เลเซอร์ OTG USB Flash Drive,Android Iphone OTG USB 256GB |
||
โลหะ OTG USB 256GB 2.0 3.0 Usb Stick OTG Usb แฟลชไดรฟ์ สําหรับโทรศัพท์ Android
ข้อดีของโทรศัพท์มือถือ OTG usb แฟลช ดริบ:
OTG usb ใช้ได้ทั้งคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์ รูปนี้ใช้ได้ทั้งโทรศัพท์ Android
ส่วนของ Android สามารถทําตามสั่ง โดย Type C และ iPhone ด้วย ตามคําขอของคุณ
เราช่วยลูกค้าอัพโหลดข้อมูลฟรี
ยังมี USB 2.0 และ 3.0 สามารถใช้ได้
โลหะสามารถทําดีสําหรับการพิมพ์และโลโก้เลเซอร์ สามารถทําโลโก้เลเซอร์ การพิมพ์หน้าจอและการพิมพ์สีเต็ม การพิมพ์ UV
เร็วๆ รายละเอียดของ มือถือ OTG usb flash drive:
| รายการที่ | OTG-0003 |
| ความจุของห้องเก็บ | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| สีร่างกาย | สีดํา, สีเงิน, สีขาว, สีแดง, สีฟ้า, สีเขียว, สีแดง เป็นต้น |
| วัสดุ | โลหะ + พลาสติก |
| โลโก้ | เลเซอร์ พิมพ์ |
| ขนาด | 69.8*16.9*8 มิลลิเมตร |
| Port USB | USB + แอนดรอยด์ |
| USB | USB 2.0 และ USB 30 |
| MOQ | 1pc สามารถช่วยคุณโลโก้เลเซอร์ |
| ชิปส์แบรนด์ | โตชิบา/ซัมซุง/แซนดิสก์/ไฮนิกซ์/ไมครอน/ไอทีอีทีฯลฯ |
| ชื่อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE เป็นต้น |
| การทดสอบชิป | ทุกคนผ่านการทดสอบ H2 (ชิปเกรด A ความจําเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROSH |
| ความเร็วในการเขียน | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| การเก็บข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -50°C - +80°C |
| การดําเนินงาน | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
USB แฟลชไดรฟ์เวลาการผลิตเรามุ่งมั่นในช่วง:
MOQ: ไม่จํากัด
ระยะเวลาการจัดส่งสําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก: 3 วัน (บวก 2 วันกับโลโก้)
LOGO พิมพ์ จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา: ไม่จํากัด
PVC โมลด์เปิด MOQ: โดยปกติปริมาณจํานวนมากน้อยกว่า 2,000 ชิ้นจําเป็นต้องจ่ายค่าใช้จ่ายโมลด์ USD50
กว่า 2,000 ชิ้นสามารถเป็นค่าใช้จ่ายฟรีหม้อ
จํานวน:1000 -5000/ชิ้น ระยะเวลาการจัดส่ง: 4-6 วันทําการ (มีโลโก้บวก 2 วัน)
จํานวน:5000 -10000/ชิ้น ระยะเวลาการจัดส่ง: 6-8 วันทําการ (มี LOGO บวก 3 วัน)
จํานวน:10000 -30000/ชิ้น ระยะเวลาการจัดส่ง:15 วันทําการ (มีโลโก้บวก 4 วัน)
มากกว่า 50000 / ชิ้นและเวลาการผลิตมากกว่า เพื่อหารือเวลาตามความต้องการของลูกค้า
มากกว่าเวลาในการจัดส่งหลังจากที่ตัวอย่างของคุณยืนยันและรับเงินฝากของคุณ
การรับรอง:ใบรับรอง RoHS ใบรับรอง CE และใบรับรอง FC
การบรรจุ:ปกติบรรจุเป็น Polybag, ยังสามารถตามคําขอที่กําหนดเองที่จะใช้กล่องบรรจุใด ๆ.
กระบวนการทดสอบชิปฟลัช
1. การทดสอบชิป
2. SMT
3. การกวาดล้างพืช
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6การทดสอบ H2
7.รูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9เตรียมตัว
10ความสามารถในการทดสอบ
11สะอาด / QA
12เก็บของ
คําแนะนําการจัดอันดับสถานที่
1เลือกรูปร่าง
2ความจําและปริมาณยืนยัน
3. OEM รายละเอียดส่งให้เรา
4เราทําข้อเสนอและงานศิลปะ
5ราคายืนยัน
6. ส่งใบเสร็จ พร้อมลงนามและทําเงินฝาก 30%
7ทําตัวอย่างจริง
8ตัวอย่างได้รับการอนุมัติ
9การผลิตจํานวนมาก
10. การตรวจสอบ QC
11. 70% เงินเหลือก่อนการส่ง
12. การส่ง
13รับบริการขายสินค้า
สอบถาม
Q1: เราสามารถสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบคุณภาพ ก่อนสั่งจํานวนมากได้หรือไม่?
ตอบ: สั่งตัวอย่างก็ยอมรับได้ เราสนับสนุนการส่งตัวอย่าง 1pcs
Q2: เราสามารถทําการสั่งซื้อแบบผสมผสานได้หรือไม่
ตอบ: ไม่เป็นไร คุณสามารถผสมสีร่างกายและความจําแฟลช เพื่อสั่งซื้อ ถ้าปริมาณมาก เราสามารถช่วยคุณทําสีที่กําหนดเองด้วย
Q3: เราสามารถมีโลโก้ของบริษัทของเราบนสินค้าได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่ เรานําเสนอการพิมพ์หน้าจอ, การ grave laser, การสแตมปิ้งร้อน, การพิมพ์สีเต็ม, ฯลฯ
Q4: เราสามารถออกแบบกล่องของขวัญ ด้วยความคิดของเราเองได้มั้ย?
A: ใช่, เพียงแค่จัดสรรความคิดของคุณ; เราสามารถทําแพคเกจตามคําขอของคุณ.
Q5: คุณใช้โปรแกรมทดสอบชิปไฟล์ชิปแบบไหน
ตอบ: ชิปไฟล์ชิปทั้งหมดของเราผ่านการทดสอบ H2 เราสัญญาว่า 100% ผ่านโปรแกรม H2
Q6: โรงงานของคุณมีใบรับรองอะไร?
A: เรามี: CE, FCC, RoHS ใบรับรอง เราโรงงานยังมี SGS การตรวจสอบ
Q7: วิธีการชําระเงิน
A: การชําระเงินใช้ T / T ธนาคาร, เงินสด, West Union, PAYPAL และ Alipay, เงินฝาก 30% จ่ายก่อนการผลิต, เงินสมดุล 70% จ่ายก่อนการจัดส่ง
Q8: ระยะเวลาการผลิตเป็นเวลาเท่าไหร่?
A: เวลาตัวอย่างปกติคือ 2 วัน, เวลาจํานวนมากดูเหมือนขนาดใหญ่สําหรับปริมาณของคุณ, โดยใช้ 1000pc เป็น 5-7 วัน.
Q9: วิธีการจัดส่ง?
USB ปกติจะส่งโดย Express สามารถส่งผ่านตัวแทนของเราได้
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928