|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | พลาสติก + โลหะ | หน่วยความจำ: | 512G/1TB |
|---|---|---|---|
| สี: | สีดำ | โลโก้: | เลเซอร์และการพิมพ์ |
| พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 | ชิปแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron ETC |
| บันทึกข้อมูล: | มากกว่า 10 ปี | ไอซี: | Alcor/ชิปแบรนด์/SMI/ITE ฯลฯ |
| เน้น: | ROHS 3.0 USB แฟลชไดร์ฟ,ROHS 1TB 3.0 USB แฟลชไดร์ฟ,ROHS usb 3.0 thumb drive |
||
ROHS 1TB 2.0 3.0 USB Flash Drive เต็มความจํา พร้อมการพิมพ์โลโก้
1TB USB แฟลช ดริบ โลหะ Usb 3.0 ความเร็วเร็วสูง คุณภาพคงที่ Usb Stick
ข้อดี:
แผ่นพิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์
usb นี้สามารถทํา USB 2.0 และ USB 3.0 ทั้ง
คุณภาพของไฟฟ้าจะมั่นคงและเร็วมาก
เสมอ usb แฟลชเมมรี่สามารถสําเนาบันทึกวิดีโอและภาพยนตร์ใด ๆ ที่มั่นคง ไฟล์ทั้งหมดสามารถและเปิดมันเร็วมาก
สามารถ OEM โลโก้โดยปริมาณน้อย, ไม่มี MOQ
| รายการที่ | M-0156 |
| ความจุของห้องเก็บ | 512GB / 1TB ความจําทั้งหมด CAN OEM |
| สีร่างกาย | เงิน/ทอง/น้ําเงิน เป็นต้น |
| วัสดุ | พลาสติก + โลหะ |
| โลโก้ | เลเซอร์/พิมพ์ ทุกอย่างสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด USB | 53.5*22*8.6MM |
| ชิปส์แบรนด์ | โตชิบา/ซัมซุง/แซนดิสก์/ไฮนิกซ์/ไมครอน/ไอทีอีทีฯลฯ |
| สัญลักษณ์ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI เป็นต้น |
| การทดสอบชิป | ทุกคนผ่านการทดสอบ H2 (ชิปเกรด A ความจําเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROHS |
| ความเร็วในการเขียน | USB 3.0 50-80MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 3.0 80-100MB/S |
| การเก็บข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -50°C - +80°C |
| การดําเนินงาน | Win98/ME/2000/XP/Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
ความมุ่งมั่นในคุณภาพ
เราพัฒนาระบบเอกสารการควบคุมคุณภาพ และมีฝ่ายวิศวกรรมการตรวจจับชิปไฟฟ้าเสียง
สินค้าแต่ละชิ้น มีการตรวจจับ QC 1 ต่อ 1 3 ครั้ง
เราผลิตทั้งหมดแล้วผ่านการรับรองของ CE, RoHS & FCC, การรับรองทั้งหมดแสดงในเว็บไซต์ของเรา
เรามีการตรวจสอบแล้ว ซึ่งเป็นลูกค้าชื่อดังบางคนส่งบริษัทตรวจสอบที่สามที่นี่ (เช่น HQTS, TUV)
ผลิตภัณฑ์ขาย
ผลิตภัณฑ์ถูกส่งออกไปยังเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ อเมริกาเหนือ อเมริกาใต้ ยุโรปและตะวันออกกลาง
และรักษาความยาวนานและความร่วมมือที่ดีกับลูกค้าหลายปี
| ปกติรูปแบบไม่มีโลโก้ | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| OEM LOGO โดย Normally Shapes | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| OEM รูปแบบโดยวัสดุ PVC เปิดหม้อ | |||||
| โมเดล PVC เปิดหม้อโดยตัวอย่าง เวลา 3-5 วัน | |||||
| จํานวน ((ชิ้น) | ต่ํากว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| สินค้า เวลา ((วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต้องเจรจา |
วิธีการสั่งซื้อ:
1เลือกสไตล์ของคุณ
ก่อนอื่นให้แน่ใจว่ารายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า เช่น รูปแบบ สี วิธีการพิมพ์ บรรจุและปริมาณ
2. ราคาขายสินค้า
ให้คุณราคาตามรายละเอียดของคุณ เพราะราคาชิปฟลัชไม่มั่นคง ดังนั้นทุกราคาที่นําเสนอมีอายุเพียงหนึ่งสัปดาห์ปกติ, ราคาปริมาณใหญ่ที่สุดสามารถหารือ.
3การสั่งซื้อและการยืนยัน
หลังจากที่คุณยืนยันราคาและงานศิลปะและรายละเอียดทั้งหมด เราจะส่งใบชําระเงินให้คุณยืนยัน หลังจากที่คุณยืนยันใบชําระเงิน และกรุณาจัดฝาก 30%
4การผลิตตัวอย่าง
โดยปกติตัวอย่างจะถ่ายรูปชัดเจน เพื่อยืนยันคุณ เมื่อคุณอนุมัติรูปตัวอย่าง เราสามารถเริ่มต้นการผลิตจํานวนมากและเราจะให้เวลาการจัดส่งสินค้าจํานวนมากจริง หลังจากตัวอย่างได้รับอนุมัติ.
5เงื่อนไขการจ่ายเงิน
การชําระเงินสามารถทําโดยธนาคาร T / T, เงินสด, West Union, PAYPAL และ Alipay, เงินฝาก 30% หลังการยืนยันการสั่งซื้อและ 70% เงินที่เหลือจ่ายก่อนการจัดส่ง
6หลักการส่ง
สําหรับ Usb ส่วนใหญ่คือโดยด่วน, ถ้าโดย Express ของเราไปข้างหน้า, เราจะให้คุณค่าจัดส่งในเวลานําเสนอ, ค่าจัดส่งถูกโอนไปยังเราพร้อมกับใบชําระสินค้าสามารถใช้บัญชีด่วนของคุณ หรือนําไปส่งได้ด้วย.
ในปริมาณใหญ่ คุณสามารถเลือกโดยอากาศหรือทางทะเล
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928