|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | เปิดแม่พิมพ์ด้วย PVC | โลโก้: | สามารถพิมพ์ร่วมกับแม่พิมพ์พีวีซีได้ |
|---|---|---|---|
| ประเภทของแฟลช: | PCBA + โลหะ | พอร์ตยูเอสบี: | USB 2.0 และ USB 3.0 |
| ความจุ: | 1G/2G/4G/8G/16G/32G/64G/128GB/256GB/512GB | การทดสอบแฟลช: | ทั้งหมดผ่านการทดสอบ H2 |
| ยี่ห้อแฟลช: | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE ฯลฯ | ใบรับรอง: | CE/FCC/ROHS |
| เน้น: | ตัวการ์ตูนยูเอสบี,2.0 ตัวการ์ตูน USB,3.0 แฟลชไดร์ฟตัวการ์ตูน |
||
พีวีซีแม่พิมพ์เปิดกำหนดเองโดยตัวการ์ตูน USB 2.0 และ 3.0 รวดเร็ว
ข้อได้เปรียบของแฟลชไดรฟ์ USB ลายมินเนี่ยน:
รูปร่างน่ารักของแฟลชไดรฟ์ USB พีวีซีลายมินเนี่ยน
เราสามารถทำรูปร่างพีวีซีตัวการ์ตูนยอดนิยมจากทีวีหรือภาพยนตร์ได้ทุกแบบ
เช่น การ์ตูนเรื่องนี้, เบบี้ สปอนจ์, เพจ, ฯลฯ รูปร่างใดก็ได้
เราวาดงานศิลปะพีวีซีได้อย่างรวดเร็ว หลังจากได้รับแบบจากลูกค้าประมาณ 2 ชั่วโมงก็สามารถออกให้ได้
แม่พิมพ์พีวีซีเปิดได้สะดวกและราคาดี ค่าแม่พิมพ์ต่ำ
เราสามารถผลิตตามสั่งได้ทุกรูปร่างตามรูปถ่าย แบบ และผลิตภัณฑ์จริงของลูกค้า
เราเป็นโรงงาน ไม่มีคนกลาง ราคาดีที่สุด และรับประกันคุณภาพ
รับประกันหนึ่งปีนับจากวันจัดส่ง หรือนานกว่านั้นคุณสามารถแจ้งให้เราทราบได้
รองรับการอัปโหลดข้อมูลให้ลูกค้าฟรี
บรรจุภัณฑ์แบบถุงโพลี หรือถุงซิป เราสามารถรองรับการทำบรรจุภัณฑ์แบบกำหนดเองได้ทั้งหมด
รายละเอียดด่วนของลายมินเนี่ยนแฟลชไดรฟ์ USB พีวีซี:
| หมายเลขสินค้า | PV-0060 |
| ความจุที่เก็บข้อมูล | 1GB/2GB/4GB/8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| สีตัวเครื่อง | กำหนดเอง |
| วัสดุ | พีวีซี |
| โลโก้ | ทำร่วมกับแม่พิมพ์พีวีซีและพิมพ์ |
| MOQ | 10 ชิ้น เปิดแม่พิมพ์ได้เร็วมาก |
| ยี่ห้อชิป | Toshiba/Samsung/Sandisk/Hynix/Micron/ITE, ฯลฯ |
| ชื่อ IC | Alcor/Chipsbrand/SMI/ITE, ฯลฯ |
| ทดสอบชิป | ผ่านการทดสอบ H2 ทั้งหมด (ชิปเกรด A, หน่วยความจำเต็ม) |
| ใบรับรอง | CE/FCC/ROSH |
| ความเร็วในการเขียน | USB 2.0 4-10MB/S USB 3.0 10-30MB/S |
| ความเร็วในการอ่าน | USB 2.0 8-15MB/S USD 3.0 20-80MB/S |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C - +70°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -50°C - +80°C |
| การทำงาน | Win98/ME/2000/XP/ Vista/win7/win8/Mac OS 9.X/Linux2.4 ฯลฯ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| มาตรฐานความจุและสปีดผลิตภัณฑ์ | |||||||
| 1. มาตรฐานความจุผลิตภัณฑ์และสปีดผลิตภัณฑ์: | |||||||
| ความจุ | สูงสุด | ต่ำสุด | รูปแบบ | สปีด USB 2.0 | สปีด USB 3.0 | ||
| ความจุ | ความจุ | เขียน | อ่าน | เขียน | อ่าน | ||
| 64MB | 63MB | 58MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 128MB | 125MB | 115MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 256MB | 250MB | 238MB | FAT | 2MB-6MB | 4MB-10MB | ||
| 512MB | 505MB | 470MB | FAT | 2MB-6MB | 8MB-15MB | ||
| 1GB | 1008MB(0.98GB) | 950MB | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 2GB | 2008MB(1.98GB) | 1800MB(1.75GB) | FAT | 3MB-8MB | 9MB-15MB | ||
| 4GB | 4008MB(3.91GB) | 3800MB(3.71GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 10MB-16MB | ||
| 8GB | 8100MB(7.91GB) | 7600MB(7.42GB) | FAT32 | 3.5MB-8MB | 12MB-16MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 16GB | 15360MB(15GB) | 14800MB(14.4GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 32GB | 32256MB(31.5GB) | 29500MB(28.8GB) | FAT32 | 4MB-9MB | 12MB-17MB | 12MB-20MB | 30MB-50MB |
| 64GB | 64512MB(63GB) | 58990MB(57.6GB) | FAT32 | 6MB-10MB | 12MB-20MB | 15MB-30MB | 50MB-80MB |
| 128GB | 126976MB(124GB) | 118784MB(116GB) | FAT32/NTFS | 10MB-15MB | 15MB-20MB | 20MB-35MB | 60MB-90MB |
| 256GB | 257000MB(250GB) | 236800MB(231GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 30MB-40MB | 70MB-100MB |
| 512GB | 513800MB(500G) | 482400MB(471GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 35MB-45MB | 70MB-100MB |
| 1TB | 127600MB(1000G) | 962600MB(940GB) | FAT32/NTFS | 15MB-20MB | 20MB-25MB | 40MB-50MB | 80MB-100MB |
| 2. หมายเหตุ | |||||||
| 1) เนื้อหาอ้างอิงข้างต้น ลูกค้าคัดลอกไฟล์เพื่อสั่งซื้อ พื้นที่ที่ใช้จะถูกกำหนดตามขนาดไฟล์ของลูกค้า | |||||||
| 2) การทดสอบเปรียบเทียบเอกสาร (H2) ช่วงที่ยอมรับได้ของการสูญเสียภายใน 50KB อัตราข้อบกพร่องไม่ควรเกิน 5% มากกว่านั้นถือว่าเสีย | |||||||
![]()
บรรจุภัณฑ์:
1. บรรจุภัณฑ์มาตรฐานคือถุงโพลี หรือกล่องขาวเล็กๆ กล่องขาวจะเข้ากับขนาดผลิตภัณฑ์
2. สามารถทำบรรจุภัณฑ์แบบแผงพลาสติก + กระดาษพิมพ์ CMYK ได้เช่นกัน
3. สามารถทำกล่องบรรจุภัณฑ์ตามคำขอของลูกค้า พิมพ์ CMYK สำหรับทุกด้านของกล่องได้เช่นกัน
การรับรอง:
1. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดผ่านการทดสอบ CE, FCC, RoHs และได้รับใบรับรอง
2. ผลิตภัณฑ์แบตเตอรี่ทั้งหมดผ่านการทดสอบ 38.3 และ MSDS แล้ว
3. โรงงานของเรายังผ่านการตรวจสอบจาก SGS, TUV, HQTS
กระบวนการทดสอบชิปแฟลช
1. ทดสอบชิป
2. SMT
3. การคัดแยก
4. QC PCBA / UDP
5. MP-TOOL
6. ทดสอบ H2
7. จัดรูปแบบ
8. พิมพ์ / เลเซอร์
9. ประกอบ
10. ทดสอบความจุ
11. ล้าง / QA
12. บรรจุภัณฑ์
| รูปร่างปกติไม่มีโลโก้ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 2-3 วัน | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 6-8 วัน | 9-10 วัน |
| โลโก้ OEM สำหรับรูปร่างปกติ | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 3-4 วัน | 4-5 วัน | 5-7 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน |
| รูปร่าง OEM โดยการเปิดแม่พิมพ์วัสดุพีวีซี | |||||
| เวลาเปิดแม่พิมพ์พีวีซีตามตัวอย่าง 3-5 วัน | |||||
| ปริมาณ (ชิ้น) | น้อยกว่า 100 | 100-500 | 500-1000 | 1000-5000 | >10000 |
| เวลาผลิต (วัน) | 7-8 วัน | 8-10 วัน | 10-12 วัน | 14-15 วัน | ต่อรองได้ |
คำถามที่พบบ่อย
Q1: เราสามารถสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบคุณภาพก่อนสั่งซื้อจำนวนมากได้หรือไม่?
A: สั่งซื้อตัวอย่างได้ เราสนับสนุนการส่งตัวอย่าง 1 ชิ้น
Q2: เราสามารถสั่งซื้อแบบผสมได้หรือไม่?
A: ได้ คุณสามารถผสมสีตัวเครื่องและหน่วยความจำแฟลชเพื่อทำการสั่งซื้อได้ หากมีปริมาณมากเราสามารถช่วยคุณทำสีที่กำหนดเองได้เช่นกันQ3: เราสามารถมีโลโก้บริษัทของเราบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?A: ได้ เรามีบริการพิมพ์สกรีน, เลเซอร์แกะสลัก, ปั๊มร้อน, พิมพ์สีเต็มรูปแบบ ฯลฯ
Q4: ตัวอย่างต้องจ่ายเงินหรือไม่?
A: หากเป็นเพียงตัวอย่างจำลองและโลโก้เลเซอร์และโลโก้พิมพ์ CMYK เราสามารถสนับสนุนให้คุณทำตัวอย่างได้ฟรี
Q5: เราสามารถออกแบบกล่องของขวัญตามความคิดของเราเองได้หรือไม่?
A: ได้ เพียงแค่จัดหาไอเดียของคุณ เราสามารถทำบรรจุภัณฑ์ตามที่คุณต้องการได้
Q6: ฉันจะได้รับตัวอย่างนานแค่ไหน?
A: ตัวอย่างรูปร่างปกติ โลโก้เลเซอร์ หรือพิมพ์ CMYK สามารถทำได้ภายในหนึ่งวัน ตัวอย่างพิมพ์สกรีนสามารถทำได้ภายใน 2 วัน
Q7: คุณใช้ซอฟต์แวร์ทดสอบอะไรสำหรับชิปแฟลช?
A: ชิปแฟลช USB ทั้งหมดผ่านการทดสอบ H2; การ์ด TF การ์ด SD ทั้งหมดผ่านการทดสอบ H2 เราสัญญาว่าจะผ่านซอฟต์แวร์ H2 100%
Q8: โรงงานของคุณมีใบรับรองอะไรบ้าง?
A: เรามี: CE, FCC, ROHS, REACH ใบรับรองผลิตภัณฑ์ โรงงานของเรายังผ่านการตรวจสอบ SGS, TUV, HQTSQ9: วิธีการชำระเงิน?A: การชำระเงินใช้ T/T Bank, เงินสด, West Union, PAYPAL และ Alipay, เงินมัดจำ 30% จ่ายก่อนการผลิต, ยอดคงเหลือ 70% จ่ายก่อนจัดส่งQ10: ระยะเวลาการผลิตนานเท่าใด?A: เวลาตัวอย่างปกติคือ 2 วัน เวลาสั่งซื้อจำนวนมากขึ้นอยู่กับปริมาณของคุณ สั่งซื้อ 1000 ชิ้น ใช้เวลา 5-7 วัน สำหรับตัวอย่างและตัวอย่าง PP เราสามารถส่งรูปถ่ายให้คุณอนุมัติ หรือส่งตัวอย่างจริงให้คุณอนุมัติได้Q11: วิธีการจัดส่ง?สำหรับปริมาณน้อย ปกติจะจัดส่งทางด่วนผ่านตัวแทนขนส่งด่วนของเรา นอกจากนี้ยังสามารถจัดส่งผ่านตัวแทนขนส่งของลูกค้าและบัญชีของตนเองเพื่อจัดส่งได้ ปริมาณมากสามารถจัดส่งทางอากาศหรือทางทะเลQ12: การรับประกันนานเท่าใด?
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามีการรับประกันหนึ่งปีหลังจากที่เราจัดส่งสินค้า
ผู้ติดต่อ: Ivy Xiao
โทร: +86-13713531928